Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini hatima ya tulioappeal mkopo?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Bonzermot, Feb 1, 2012.

  1. B

    Bonzermot New Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman cc ambao tulionyimwa mkopo yan NO LOAN tunateseka sana huku vyuoni na tumeappeal lakini chaajabu ni kwmba mpaka sasa loan board ipo kimya sasa wengine wanakosa matumaini ya kuendelea na masomo semister ijayo, af kinachouma zaidi ni kwamba wengine tumewekwa kwenye group la budget exhaustion ila hadi leo hilo ndo group ambalo halina muafaka, inauma kwel jaman.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sahau tu.
     
  3. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole inauma sana kuona watoto wa watawala na wengine wengi ambao walinufaika na sasa wana uwezo lakini hawataki kurudisha pesa walizokopeshwa ili na wengine wakopeshwe
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Kwani yule dada aliekula mil90 kesi yake imefikia wapi?
     
  5. +255

    +255 JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Nenda kwanza kwa Dean of Students ka bado nenda loans board ukaulizie, sometimes unakuta rufaa imeshafanyiwa kazi ila wanachelewa kui publish..Muhimu uwe na sababu za maana za kuappeal hasa kama wewe ni orphan (na uwe umeambatanisha death cert), ila ukirudia sababu zilezile ka ulizojazia form (kwamba mie ni masikini) ujue appeal yako inawekwa kapuni
     
Loading...