Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninge penda kujua kuwa kweli condom ina zuia ukimwi?

Discussion in 'JF Doctor' started by Justin Dimee, May 10, 2012.

  1. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Huwa tuna shauriwa sana na watu mbali mbali napia ni vizuri pia kutambua umuhimu wa condom kuwa ni kweli ina zuia ma ambukizi ya (v.v.u) ninge penda ni jue kama kweli au sikweli
    kuna ubishi hapa ulikuwa unaendelea na marafiki zangu nimeona nami nije kuwa uliza humu jamvini kwa sababu mjadala ume isha kila mtu ana amini ki vyake vp na humu jf mna semaje? wana jamii.
     
  2. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mmh ina maana iipost hamja iona au ndo vile kuzarau post za wengine mmh haya bana haina shda.
     
  3. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu kondom ina uwezo wa kuzuia mimba kama ikitumiwa vizuri. 7bu ukitazama katika vyombo vya kimaabara,yaani darubini kama telescope au microscope inayokuza moja kwa kumi au kumi kwa mia,inaonyesha kwamba kondom ina matundu yenye ukubwa wa 0.08 mbegu ya kiume ina ukubwa wa 0.12 hivyo mbegu ya kiume ina ukubwa zaidi kuliko tundu la kondom hivyo haitapenya kwa hivyo uwezekano wa kupata mimba ni mdogo.

    lakini,kondom si kinga ya ukimwi hata kwa dakika.7bu virus wa ukimwi mmoja ana ukubwa wa 0.03. Hivyo katika tundu la kondom lenye ukubwa wa 0.08 anapita. Na mkewe naye mwenye ukubwa huohuo jumla wanakuwa na ukubwa wa 0.06 na mtoto wao mgongoni mwenye ukubwa wa 0.02 jumla wanakuwa 0.08 hivyo huwafanya kupita kwa urahisi zaidi bila tabu yoyote wanaenda kuleana mbele ya safari na kuzaliana kwa wingi.

    kwa nyongeza tu; kihistoria kwamba kondom ilikuwepo tokea vita kuu ya pili ya dunia. Na hii inatengenezwa na plastic laini na pia kondom ina mafuta kwa nje ambayo kitaalam yanaitwa jojoba oil sex. Ambayo mafuta hayo yanapogonga au yanapoingia au yanapogusa kuta za uke ynabakia. Hivyo inapotumika muda mrefu inatengeneza ngozi ngumu ktika uke kutokana na mafuta.

    kitendo hicho kitapelekea mwanamke kukosa stimulation yaani msisimko,7bu hadi aanze kupata raha ya tendo,inabidi uipashe moto ile ngozi na mpaka ikipashika, mwanaume tayari utakuwa umeshapiga goli zaidi ya moja. Hivyo wakati mwenzi wako anaanza kujisikia wewe unakuwa umeshachoka,hivyo kukuona hufai lakini chanzo ni nini? Jibu ni kondom. Pia kondom kwa baadhi ya wanawake inawasababishia fangus yaani ugonjwa wa kuwashwa ukeni.
     
  4. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,012
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Acha kupotosha watu,kama jambo huna uhakika nalo una haja gani ya kupost kitu kinachoweza kufanya baadhi ya watu wenye uelewa mdogo kuamini kuwa unalolisema lina ukweli!
     
  5. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Kondom zilianza kutumiwa tangu miaka ya 1800 huko Ulaya, zilitumika kuzuia mimba, hususani na makahaba. UKIMWI ulipogundulika, zikatumiwa ili kupunguza msuguano. Kwa sasa kuna baadhi ya kondom zimefanikiwa kwa kiasi kikubwa mfamo Familia, ila nyingi hazizuii kitu kabisa, mfano Salama. USIAMINI KONDOMU, NYINGI ZIPO KIBIASHARA ZAIDI....
    Saluhu: a) acha ngono & (b) kuwa mwaminifu
     
  6. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Tena kila ugonjwa, na kila
    pigo yasiyoandikwa katika
    kitabu cha torati hii, atakutia
    nayo Bwana juu yako, hata
    utakapokwisha kuangamizwa.
    Kumbukumbu 28:61
     
  7. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 754
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ndio inaweza ila kama ikitumiwa vizuri,msisitizo upo kwenye kutumia vizuri pia kibongobongo angalia brand,originality etc
     
  8. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 80
    wewe ukweli unaoujua ni upi?? Usiponde tu na kusepa,toa argument zako!
     
  9. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Du watu wanatafuta justification ya kutotumia kondom!
     
  10. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa si useme ukweli wako mkuu huu ni mjadala lete hoja zako basi!
     
Loading...