Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninatafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Alfonce Leonard, Dec 29, 2010.

  1. A

    Alfonce Leonard New Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau nisaidieni wapi nipatekazi za kilimo baada ya kuhitimu shahada ya kilimo. Ninasoma mwaka wamwisho katika chuo kikuu cha kilimo cha sokoine (SUA) ninahitimu mwezi agost 2011.
     
  2. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    subiri umalize chuo ukishapata cheti ndio utafute kazi kama bado unasoma malizia kwanza hiyo shule sasa kama ukishindwa kumaliza utapataje kazi

    Pia kazi sio kwamba zipo tu zinakusubiri wewe kama kazi ikitangazwa watu wanaomba lakini ktk wakati muafaka maana hapa hata tukikuelekeza wapi kuna kazi huwezi kuomba kwa kuwa huna vyeti wewe bado ni mwanafunzi malizia kwanza shule.
     
  3. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    utaipata shambani mkuu
     
  4. J

    Jimmy19823 Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    La msingi kwa sasa ni wewe kumaliza shule kwanza...na sio kumaliza tu...bali kukomaa zaidi ili ushinde kwa kiwango cha kuweza kujitenga na wenzio mkiwa sokoni...pia kama ukiweza kuongezea ujuzi ktk field yako itakuwa vizuri pia...itakuwezesha kujitenga kwa umbali na wenzio pia wakati wa usaili au kutafuta kazi etc..
     
  5. D

    Dezidel Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njoo kagera sugar limited kazi ni nyingi hadi utazikimbia!
     
Loading...