Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninachompendea Dr.Slaa.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mmaroroi, Oct 29, 2010.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    1. Ni mwadilifu-maisha yake ni ya kawaida.
    2. Hana tuhuma za mali isiyoelezeka.
    3. Hajawahi kutumika/kurubuniwa na Serikali.
    4. Ni mtu jasiri.
    5. Amesaidia kufichua mchwa wa uchumi wa TZ.
    6. Kwa miaka 15 ya Ubunge amedhihirisha uwezo wake kiuongozi.
    NA WEWE NI KAMA MIMI?
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    pamoja sana,sijui kama watanzania tutaendeleza usemi kua nabii hakubaliki nyumbani au tuta ubadili mwaka huu
     
  3. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tuko pamoja sana mkuu
     
  4. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yes...!
    pamoja...!
    yes we can...!
    vote for dr slaa...!
    vote for a new tanzania...!
    chagua mtu makini, epuka mafisadi...!
    pamoja daima, tutafika, kulikomba taifa letu...!
     
  5. W

    We can JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Thank you for the information
     
  6. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Tuko pamoja mkuu, hebu tujitokeze kupiga kura jpili tumtoe huyu nduli
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hata mimi naunga mkono hii hoja!
     
Loading...