Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina wazo la kutunga filamu ya Dr. Slaa vs Lowassa

Discussion in 'Entertainment' started by Godwine, Oct 28, 2011.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nadhani kwa wanaojua matukio ya kisiasa ya taifa letu wanajua ninachomaanisha yani utungaji huu wa sinema utahusisha moja kwa moja kati ya mapambano ya kuzuia rasilimali za nchi na mwingine akionyesha jinsi gani ya kupita katika maisha magumu ya kisiasa

    Note:

    Ninajitahidi kuwashirikisha katika midaharo ya moja kwa moja na live watu hawa
    pia nitatumia historia zao katika kukamilisha move hii

    Wazo
    Je nani awe star na nani awe kubwa la maadui?
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kubwa la Maadui Lowasa. Sterling DR.
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lowassa huyu mgombea wa chadema 2015 (urais)
     
  4. G

    Godwine JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    naona unaongeza vitendawili vingine kwenye sinema kabla haijaanza
     
  5. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lowassa huyu rais wa 2015 na dr slaa huyu rais kivuli?
     
  6. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa Senior Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    we uko mbali na hii dunia lowasa ni mgombea urais wa 2015 kupitia cck

    CHADEMA hawako tayari kulipokea li fisadfi nyangumi.

    na hii movie itakuwa tayari lini? mkuu mwandaaji.
     
  7. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Lowasa alishasema mara nyingi hajakutana na Kikwete barabarani,yeye ndiye atakayetumwa na ccm kugombea urais, huku CDM unamsingizia tu!!!!!
     
  8. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr John Pombe Magufuli 2015-2025! Zitto Zuberi Kabwe 2025-2030!
     
  9. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Keep it real.
     
  10. G

    Godwine JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nitajitahidi kadri ya uwezo wangu kukamilisha nadhani inaweza kuwa documentary au sinema ya kisiasa yenye mauzo makubwa kwa historia ya nchi yetu
     
  11. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Keep on dreaming and when you wakeup remember to chase your dream.
     
  12. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ucjali mkuku 2takusaport kwa kila hal kwan n moja ya njia za kuelmisha umma
     
  13. k

    kaluu Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wazo la maana sana,,,
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ntakuchangia hela, utapokuwa tayari niambie
     
  15. G

    Godwine JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mipango ya kuanza kutayarisha sinema yenyewe na mawazo mawazo mengine toka kwenu ndio huu kwani kabla ya 2014 sinema hii inatakiwa tayari imeingia sokoni.... na tunatarajia kuifanya ya kisasa zaidi katika sinema za kisiasa zilizowai kutoka katika taifa letu
     
  16. GANJA ROLLER

    GANJA ROLLER JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2015
    Joined: Sep 8, 2014
    Messages: 691
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Dah! Noma kweli
     
  17. GANJA ROLLER

    GANJA ROLLER JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2015
    Joined: Sep 8, 2014
    Messages: 691
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ah! Dunia hiii?!
     
Loading...