Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina mashaka na UZALENDO wa Mwanasheria mkuu wa SERIKALI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Adharusi, Apr 12, 2012.

  1. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,160
    Likes Received: 1,122
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa kila siku anapenda kutetea maslai ya wanao Watesa watanzania

    1.Kipindi wanapitisha sheria ya manunuzi Bungen,Mnyika anasema iwekwe azabu kali kwa wale watao kiuka sheria hiyo,yeye akawa anasema hapana si vizuri,juzi sheria ya pesa chafu,na jana kuhusu bidhaa za feki
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    jamaa si mtanzania, ni ndugu zake raila odinga wa kenya. huoni wanafanana? anajua kenya watakuja kufanya kufuru hapa kwetu
     
  3. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi nimesha-assign NILL kwa huyu jamaa toka enzi za mwanzo wa harakati za mchakato wa katiba mpya, baada ya yeye kutoa tamko ktk vyombo vya habari kwamba "HAONI HAJA YA KUWA NA KATIBA MPYA SABABU ILIYOPO INATOSHA KABISA". Sijui Kikwete anawatoa wapi hawa watu? Werema ni janga la kitaifa, bendera inayoongozwa na muelekeo wa upepo
     
  4. C

    Chokler Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la hawa jamaa wa magamba ni kwamba ukiwaambia kitu ambayo itaelekea kuwabana wao na mizungukoi yao ya chapaa wanakuwa mbogo bora uingilie familia zao kuliko mzunguko wao wa chapaa wanachosha sana
     
  5. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    naunga mkono hoja. naongeza kuwa nina mashaka na uwezo wake kiakili na kielimu. sidhani kama ana uwezo wa kujenga hoja yoyote dhidi ya mwajiri wake pale aonapo si muafaka na akaitetea kama mtaalamu wa sheria. nna mashaka nae siku nyingi sana tangu alipoanza kubwabwaja juu ya mchakato wa katiba mpya. with respect lkn alionekana kama hayawani!
     
  6. C

    Chokler Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Embu ukitaka kuona kichekesho itoke sheria ya kuzuia mikutano ya kisiasa kabla ya uchaguzi utapenda wajamaa wa magamba watakavyoshangilia na kurukaruka coz kwao kukutana na wananchi kuzungumzia maendelo ya jimbo ni mwiko ndio maana wengi wao huama majimboni mwao na kukimbiala Dar ili hata kero za jimboni siziwakwaze.
     
  7. m

    mkatangara Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huy jamaa hata mimi namashaka na weledi wake. Jana niliona jinsi alivyokuwa anajibu hoja zilizotolewa na Mhe. John Mnyika wakati Bunge lilipokuwa linapitisha mswada wa mabadiliko wa sheria mbalimbali za biashara. Hoja zote mbil za mnyika zilikwa na mantiki kabisa lakini yeye alikubaliana na moja tena kwa shingo upande sana. Ningemshauri yeye kama mtaalamu asiwe conservative kwamba kila mswada utakao letwa bungeni lazima upitishwe bila kubadilishwa wao sio malaika wanaweza wakawa wamechemsha na wameiburuza kabineti kupitisha mswada upelekwe bungeni so ukipingwa anaona soo kwamba hakushauri vizuri kabineti. Kusema kweli jamaa huyo anatuandalia miswada mibovu na ya kishenzi na inapitishwa tu kutokana na wingi wa wabunge wa ccm ambao wengi wao hawana muda wa kuisoma miswada kwa undani na kuichambua wakati wa kupitisha wenyewe wanakuwa wanasubiri kupitisha tu huo mswada kwa kuli ya ndiyooooo na kugonga meza.
     
  8. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hajui maana ya uzalendo yeye kutumika tu
     
  9. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,042
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Kama watu wamepata nafasi na kuanza kuwatetea waharifu, wanyang'anyi na wazandiki wa nchi hii basi tusubiri kufanya maamuzi kwa kutumia nguvu ya umma. Wote watakimbia nchi
     
  10. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,233
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Stop being Paranoid
     
  11. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Ondoa mashaka kaka jamaa ni MTZ sema ndo kulewa na madaraka!
    chukua LIKE
     
  12. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mtani wangu WEREMA sijui kama aliwahi kuhukumu hata kesi moja, na kama aliwahi basi ni mtata sana.
    Jana anaonyesha saa yake OMEGA kuwa kama ni feki ni yake, lakini hoja iliyokuwa mbele ya bunge ni kuwa na sheria inayodhibiti mianya ya kuleta bidhaa feki kwa ajili ya matumizi ya mtu.
    Amekuwa tofauti na Wasomi, anasema ipite tu, akaambiwa mtu ataleta vifaa vya umeme feki kwa ajili ya nyumba ikipangishwa wakati pakitokea shoti ya umeme watu watadhulika na mali zaolakini yakaingia kushoto yakatokea kulia.
    Baya zaidi hawa wabunge walio wengi sijui ni wa chama gani wakasema NDIYOOOOOOOOOOOOOOOO, maana wao wanajiwakilisha si miongoni mwa wananchi waliowapeleka hapo, kwakweli jana nilihuzunuka sana kwa sheria kuruhusu bidhaa feki kuinguzwa nchini.
    Mwana JF kweli hilo limetia shaka kwa mtani wangu huyu anayeona saa yake kama ndicho kigezo cha kuonyesha uanasheria wake.
     
  13. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,160
    Likes Received: 1,122
    Trophy Points: 280
    Itakua ajiamini kwa nini yuke pale
     
  14. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,160
    Likes Received: 1,122
    Trophy Points: 280
    Sijasoma sheria ya darasan(makaratasi)lakin huyu mzee ana tofauti na yule aliyestaafu MWANYIKA alisema hivi ishu ya RICHMOND yeya siku watu wanatia sain,alikua kama shahid kuona ila hausiki
     
Loading...