Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina mahaba na CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mopaozi, Apr 24, 2012.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Najiweka wazi juu ya mahaba ya dhati kwa chama chetu pendwa.Kwa wanaoguswa na chama chetu karibuni!
     
  2. B

    BLB JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    haa, we jamaa unatania au?
    U cant b serious,,,,
     
Loading...