Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina 3.16 ya form6 nfanyaje?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Rahim usanga, May 19, 2012.

  1. R

    Rahim usanga Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Guys,cjui nfanye nini coz nina 3.16 ya HKL-(ees)lakin nina F ya GS.Hapo ndo pananichanganya maana nilipenda kusomea LAW au MASS COMMUNICATION,lakini cjui cha kufanya naomba ushauri.je,nkifanya kazi kwanza naweza kusoma baadae?mfano kama nikaapply polisi/jeshi itawezekana?kama ndio naomba channel plz.
     
Loading...