Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimshughulikie au? Naombeni ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Michael Pima, Jan 22, 2012.

  1. Michael Pima

    Michael Pima Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nilikutana na huyu binti kwa mara ya kwanza ndani ya basi moja maarufu lifanyalo safari zake kati ya Dar na Morogoro. Tulikaa nae siti zilizopakana, na sikuongea nae kwa takribani nusu saa nzima ya safari. Baadae akawa amepitiwa na usingizi na kunilalia kwa kuniegemea. Kama ilivyo kawaida ya wanaume walio wengi sikuthubutu kumkatiza usingizi wake kwa kumwamsha asiniegemee. Nilivumilia na robo saa baadae basi likapiga tuta akaamuka na kuniomba radhi kwa kuniegemea. Nilitabasamu nikamwambia usijali na hapo ndio ukawa mwanzo wa maongezi yetu yaliyo pelekea kufahamiana na hadi kubadilishana mawasiliano. Tumetokea kuwa marafiki wakubwa sana sijawahi kuona. Hadi watu walio wengi wanadai nina mahusiano nae ya kingono kwa jinsi nilivyo karibu nae.

    Ilikuwa ni mwezi uliopita siku ya boxing day alinipa mwaliko maalumu kumtembelea katika chumba chake anachoishi. Hii haikuwa mara yangu ya kwanza kwenda kumtembelea na hata yeye alishawahi kunitembelea kwangu mara kadhaa. Kwa kweli kama ni zile sifa za uzuri zinazovuma mitaani naona zote anazo. Ninachokiona cha zaidi kwake ni ile sifa ya kumcha Mungu sana. Nilifika mida ya saa kumi jioni, nikabisha hodi bila kuitikiwa. Kwa kuwa mlango ulikuwa umeachama kidogo yapata uwazi wa sentimeta kumi hivi nilijua hayuko mbali yupo karibu tu. Lakini msukumo mkubwa ulioibuka mshindi ni ule ulionituma kuchungulia kwa kuongeza kidogo upenyo wa uwazi wa mlango. Baada ya kuufungua mlango mboni zangu za macho zikatua katika mwili wake uliositiriwa na kanga moja tu. Alikuwa amelala kifudifudi na ilionekana kama alikuwa amesinzia fofofo.

    Nililazimika kumwita mpaka mara nne ndipo akastuka, akanikaribisha, nikaingia na kuketi. Tulibadilishana mawazo, tukaangalia music katika screen, tukacheka, nikala, nikanywa na ilipofika saa moja jioni nilimuaga. Alinisihi nimsubiri aoge ili anitoe kidogo maana nae alikuwa anataka kutoka jioni hiyo. Alikwenda kuoga na aliporejea na kanga yake moja hiyo hiyo nilitaka kumpisha ili avae lakini alikataa na kuvaa nikiwa ndani humohumo. Baadae akaniambia anataka anifanyie surprise lakini sharti nifumbe macho kwanza. Nilitii sharti kwa kuwa nilipatwa shauku ya kuiona surprise yenyewe. Baada ya dakika kama moja akaniambia nigeukie upande wa kitanda ndipo nifumbue macho, nami nikafanya hivyo. Sikuelewa elewa baada ya kufumbua macho kwa juu ya kitanda niliona vitu ambavyo sikutarajia kabisa kuviona. Nilikuta ametapakaza kitanda kizima vipakti vya mipira ya kiume. Nilipogeuka ili kumuuliza kulikoni nilijuta kugeuka. Nilikuta amevua nguo zake zote yupo mtupu kama alivyozaliwa.

    Damu yangu ilichemka, akili ikawa sio yangu tena maana kwa kweli maungo yake hadharani yana sifa nzuri mno sijawahi kuona. Damu ilitembea mpaka kwa mwana wa pale kati akakasirika na kuamka. Ghafla iliniijia sura ya mchumba wangu ambaye ninae kwa miaka miwili sasa na mwezi wa kumi mwaka huu tunatarajia kufunga ndoa. Nikamwambia simuelewi mambo anayofanya, wakati huo nikiwa nimetizama pembeni. Tulijibizana huku akiniongelesha kwa sauti ya mahaba na hata akadhubutu kunifuata kwa nyuma na kunigusa gusa. Ili kuepusha mengi niliamua kumuaga huku nikielekea usawa wa mlango pasipo kuinua kichwa kumtazama. Nikakishika kitasa cha mlango na kukinyongea chini huku nikiuvuta mlango kwa ndani. Haukufunguka nikajua amefunga na kuutoa ufunguo. Kuikata stori iwe fupi, ilibidi niwe mpore busara ikatawala zaidi mpaka mdada huyu akaamua kuvaa nguo zake na mambo yakarudi kawaida. Akanisindikiza mpaka nikapanda daladala nae akarudi kwake.

    Toka siku hiyo hakomi kunipigia simu na kunitumia meseji za kimahaba. Bahati mbaya mchumba wangu anasoma mwaka wa tatu na wa mwisho chuo kikuu Dododma nami nipo ninaishi Dar es salaam hivyo inakuwa vigumu hata kumchunia rafiki yangu huyu au kuwa na hofu na meseji zake anazonitumia. Toka tukio hili litokee nimekuwa mbali kidogo nae lakini yeye amezidi kuwa karibu sana. Kitu kimoja kikubwa ninachokihusudu toka kwake ni sifa ya urembo pamoja na kujichunga lakini nashangaa kwa nini mimi ananifanyia hivyo. Kuna watu wenye pesa wengi sana huwa wanamfukuzia na hajawahi kumkubalia mtu hata mmoja kati yao na kila kukicha idadi ya wanao ongezeka kwenye list ya wanaomtokea inaongezeka tu. Mda wote wa urafiki wetu sikuwahi kumuona na boy friend tofauti na mimi, na amekuwa akipenda sana kuwa nami na ndio kisa cha watu kusema nina mahusiano nae.

    Ndugu zangu wapendwa hayo ndiyo yanayonisibu kwa wakati huu. Nimekamatika njia panda, watu wengi sana wanamtaka tena watu wazito kabisa na maarufu lakini hawajampata lakini kwangu mimi amekuja yeye mwenyewe! Sasa kila siku najiuliza sijui nimshughulikie? au sijui vipi? Naombeni ushauri wenu wana jamii forum wenzangu.
    Aksanteni sana.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Yaani umekaliwa uchi hujafanya kitu, hapa unataka tukushauri kitu gani? Alaa...!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kamuuzie shigongo hii hadithi
    akiiwekea nakshi nakshi vizuri, utajipatia kipato.

    Afu naomba hiyo soseji nitengenezee hotdog maana haina kazi tena.
     
  4. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mshughulikie uipate, nina jamaa yangu hapo Moro ana mahusiano na jini sasa hivi anataka kutoka hawezi. Kwani hujaridhika na mchumba wako. Tamaa mbele mauti nyuma!
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    We tusikilizege tu wadada na story zetu..alikuambia nani anawakatalia hao wengine(yeye)? we una nini hasa akutake wewe? Shtuka!

    Mtu anayejichunga na kumcha Mungu halazimishi mambo wala kumtega rafiki yake wa karibu kwa makusudi....huyo kakubuhu....!

    Una mchumba wako, tunza uhusiano naye na Mungu akusaidie,huyo dada achana nae, before its too late!
     
  6. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mmmh,siku hizi watu wa dini ni wachache.kama angekuwa mtu wa dini,asingekufanyia hivyo.nyege hizo nyege gani?inaonyesha aliyapanga hayo zamani.na wewe pia inaonyesha ni sitaki nataka.kwa nini usimwambie ukweli kama una mchumba wako?na mueleze msg za mapenzi asikutumie kwenye wewe na yeye sio wapenzi.kama kweli unampenda mchumba wako,jaribu kumkwepa.kama unavyosema ni mcha mungu,mmwagie mistari ya kidini dini
     
  7. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Umesha vuka maji marefu sasa almost uko upande wa pili ndio uzame tena?
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    We ni mtu wa ajabu, kwanza nadhani siyo mkweli hivi kitu kiwe chozi kweli unaweza kukiacha halafu demu hadi zana amekwekea ili usije fikiria anataka kukuua!!!!!

    Kweli kwenye miti hakuna wajenzi!!!!=

    Na huyo mchumba wako mmesha do au ndiyo ujapiga soga bado??
     
  9. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu yangu, yataka moyo!! Kama mtu kavua kila kitu na ukafanikiwa kutii nafsi yako ya "hapana" basi yakupasa ufuate nafsi inasemaje maana hapa tutakushauri mengi mazuri na wengine ...

    Funga na umuombe Mungu akuonyeshe mke wako!! Usifanye maamuzi kwa kufuata tamaa za mwili wako istoshe ulivuka mtihani mmoja!!
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Jihesabu hauko normal kiume ! Ktk hatua uliyofikishwa na uka'resist kung'wenya ! Salute !
     
  11. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,772
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    duh!!! aibu!!! sasa mie naona hapa nikumkojolea nakusepa.
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Una uhakika gani kama hao wengine anawakataa? Kwa hiyo na hizo kondomu zote alikuwa amekuwekea wewe tu??
     
  13. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Halafu ni kusadikika kwa mtu asiefanya hayo mambo kukuingia namna hiyo> Huyo ni mzoefu bora umkibie!
     
  14. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Acha kutuzingua babu na vijistori vya kutunga
     
  15. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mchape nao acha kuremba dogo...
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Km kweli hujamtafuna,nakusieu sn coz ni wanaume wachache sn wanaoweza kuchomoka kwenye huo mtego,na km kweli unampenda huyo mchumba wako cdhan ungeendelea na urafiki na huyo bint baada ya tukio lile!ishinde tamaa tulia na mchumba wako!
     
  17. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ......Hii nayo sifa ya Mcha mungu??
     
  18. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    umeshazini tayari kwa kumuangalia, maliza mchezo ili ujenge heshima alafu achana naye, la sivyo atakudharau sana.

    maliza mchezo kaka, tena huyo ana akili anamipira ya condom hujui kwamba yuko serious na afya zenu
     
  19. b

    big bos New Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu tafuta soft copy za vitabu vyake vya dini vya kumcha bwana uweke apa labda namimi naweza ingia kwenye dini yake labda ayo ndo mafundisho wanayopewa kwenye kanisa lao sijui msikiti?

    ila we mzima kweli?
     
  20. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    We inaonyesha unataka kula mzigo ila unataka upate namna ya kuondoa Guilt conscious baada ya kumsaliti mpenzio. Wanawake huwa wanatega ila huyo kazidisha, ametumia 'bomu' siyo nyavu.
    Kama unataka kumwepuka mwambie ukweli kwamba una wako, na mkatie mawasiliano. hizo story kwamba anawakataa wanaume ni sound 2 , soma alama za nyakati mkuu.
     
Loading...