Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimrod Mkono ajitangazia ubunge maisha!Butiama kuwa kama washington DC!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BONGOLALA, Mar 15, 2012.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,034
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    mbunge fisadi nimrod mkono amejitangazia kuwa mbunge wa maisha musoma vijijini pia ameahidi butiama kuwa kama wash dc
     
  2. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu naomba ufafanuzi! Kayasema hayo wapi? Kwenye tukio gani mkutano/warsha/harambee? Ukijibu hayo yatafuata haya hapa chini...... Kwahiyo hakutakuwa na uchaguzi au hakutakuwa na wagombea wa vyama vingine?
     
  3. M

    Makupa JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama ni kweli , labda haya magazeti uchwara yamemnukuu vibaya
     
  4. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina uhakika na maneno yako.

    Ila namkubali huyo mzee kwa juhuhdi anazofanya kuendeleza jimbo lake. Magamba wote wangekuwa kama huyo mzee tungekuwa mbali sana
     
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    katika watu nilio na uhakika watapoteza jimbo 2015 ni huyu fisadi mkono
     
  6. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni kweli kasema!!,yani aisee madikteta yapo hadi majimboni?Watz tumekwisha,eti wanasema kuna utawala bora na demokrasia ndo hv?Kazi ipo.
     
  7. M

    Makupa JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu Jero ili kuweza.kuchangia kwa uzuri zaidi itabidi kesho.atoe kauli kuthibitisha ama kukanusha , kwa maana hiki ni kituko cha karne
     
  8. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Acha aijenge musoma anawarudishia watanzania alichowaibia bila kujijua akimaliza tu mungu ataichukua roho yake kwenda kumhukumu, always huwa nasema majibu ni hapa hapa duniani, hii akili ya kizee sasa inaanza kurudisha mali za watu.
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Katika wabunge wanaojenga ushawishi kwa wananchi wake huyu mzee anajitahidi kiasi chake. Ila wakati tulionao ni lazima mabadiliko yafanyike hakuna jinsi. 2015 for Peoples Power!
     
  10. M

    Makupa JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Peoples Power maana yake ni nini mkuu naomba unielimishe
     
  11. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,495
    Trophy Points: 280
    Hii falsafa nashindwa kuielewa, mbunge kutumia hela na rasilimali zake binafsi kuendeleza jimbo lake! Maanake ni nini? Inajenga picha gani kwa baadaye? Yaani ni kwamba hata kama alikuwa ni mwizi, akizitumia hela za wizi kuendeleza jimbo lake, basi madhambi yake yote husamehewa, sawa? Je siku ama yeye, au wanawe au hata vitukuu vyake vitakapodai vya kwao, jamii itapata wapi ujasiri wa kuwakatalia?

    Naambiwa na yule mbunge wa Rorya, Kihiyo Lameck Airo, naye sasa baada ya kutumia hela zake binafsi kutengeneza barabara, sasa anaanza kukubalika jimboni Rorya! Hakuna tena mzalendo anayeulizia chanzo cha utajiri wake! Hapa sasa tunajenga taifa la namna gani? CCM inatupeleka wapi? Hata jizi Mkapa haoni tena aibu kusimama mbele ya wananchi na kutamba, sasa kwa nini Lowassa yeye anapigiwa kelele?

    Kwa nini Chenge apigiwe kelele na hela anazo za kusafisha jina lake? Anachohitaji si ni kuigeuza tu Bariadi iwe kama Bandar Seri Begawan, Brunei? Je, kama CCM imeamua nchi iongozwe na wezi mradi wanatuletea maendeleo, kwa nini wanahangaika kuvuana magamba? Tunachosahau wananchi, ni kwamba hawa jamaa ni wafanya biashara na wanawekeza tu, tusipoangalia tutajikuta wengi ni watwana tu ndani ya taifa letu, thanks to CCM!
     
  12. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Masikini watanzania wanaendelea kupigwa kamba mpaka basi, wanasiasa wanatakiwa kuwa facilitator tu wa kuhamasisha maendele ili wananchi wapewe fursa ya kujiletea maendeleo wenyewe mtu mmoja kusema atageuza butiama washington mbona haiwezeekani na umri wa mzee mbona kama anakaribia kustaafu jamani.

    Wanasiasa na media zao wanaendelea kututawala tena bora utawala wa kikoloni ulikuwa kuna uwekezaji hawa wa sasa hivi no nouma wao matumbo yao, vimada vyao na jamii zao tu. Kama kweli anaweza kugeuza butima kuwa DC mbona yuko huko kitambo au ikifika 2200 wakati na yeye hayupo?

    May be miss quote manake media bongo ina viazi vingi sana.
     
  13. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kimsingi ni kwamba ajiandae kung'oka twenty fifteen kama atakuwa mzima.
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Licha ya kutowapenda Magamba na licha ya kwamba watu wa Mkoa wa Mara wana damu ya kimageuzi kiasilia na licha ya kwamba jimbo hilo lilishawahi kuchuliwa na NCCR Mageuzi na Mbunge akawa Balozi Paul Ndobho, lakini kwa hakika kwa sasa hakuna mwenye uwezo wala ushawishi wa kumng'oa Nimrod Mkono katika jimbo lile. Huu ndio ukweli mchungu mnapaswa kuufahamu.
    Nimrodi Mkono ndiyo Mbunge bora kabisa kuwahi kupatikana katika jimbo la Musoma vijijini. PERIOD.
     
  15. M

    Makupa JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Probably ndie mbunge bora kabisa kuwa kutokea
     
Loading...