Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimr wameshaita na kuanza kazi au laah!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu, Nov 17, 2011.

  1. K

    Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 1,113
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ndugu Zangu!
    Waliofanya Interview NIMR May na June wameitwa kuanza kazi au laah?Naomba mnijuze!
     
Loading...