Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimfanyeje huyu dada?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ground Zero, Aug 14, 2011.

  1. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana jf. Mimi nina rafiki yangu wa kike ambaye kimsingi ninampenda sana. Ni mwanamke anayejiheshimu sana japo kwa siku za hivi karibuni amekuwa na mapozi sana. Tangu nimekuwa naye kwenye mahusiano ( mwaka 1 ss) sijawahi kumchakachua kwa kuwa nina malengo makubwa zaidi ya kuwa mke wangu. Kutokana na tabia inayojitokeza ya kuanza mapozi imenifanya nitamani kubandua. I know from religious point of view that sex before marriage is both immoral and spiritually destructive, but with regard to the current social context where nearly everything is upsidedown and vice versa, je itakuwa sahihi mimi nikimchakachua ukizingatie nia yangu ya kumuoa huyu mwanamke?

    Naombeni ushauri
    GZ
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hongera sana mkuu kwa kuwa mvumilivu kukaa muda wote huo bila kumchakachua. Hebu tulia ujue kwanza sababu za mapozi ya huyo mwanamke, huenda analeta mapozi kwa kuwa haummegi. Mchakachue ili aache mapozi....
     
  3. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mkuu kwa ushauri
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,260
    Trophy Points: 280
    endelea kusubiri..

    huku wenzio wanakula kwa siri lol
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Keshapata wa kumchakachua huyo!
     
  6. nzumbe

    nzumbe Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chakachua babu lol!!...
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo unataka kufanya hivyo ili kumkomoa?!
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,260
    Trophy Points: 280
    its called sexual malice....
     
  9. v

    vngenge JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Anaona unamyeyusha, mkapime kwanza mambo yakiwa safi mpe haki yake! Ukichelewa ndege ataruka! Make sure chozi linamtoka
     
  10. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Duh! JF kweli great thinker..unapata mawazo ya kujenga na kubomoa...At the end....+1 -1 = 4.....akili kichwani kwako kaka!
     
  11. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Unachekesha wewe? Dunia hii unangoja kuoa ndio uchakachue?
    nahisi anakuisi your not functioning, pili kama ulivyo ambiwa huko juu kuna mtu anakugongea kwa siri
    Daaaaa nakuonea huruma sana. nakushauri gonga
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hayo mapozi ni nyege! Na kwakuwa ni mtoto wa kike hawezi kusema. Inavyoonekana sasa ndio yupo kwenye "heat". Unatakiwa umgonge la sivyo atagongwa na wengine wakati wewe ukisubiri ndoa "spiritually!" Kwani alikwambia yeye ni bikra? Au wewe ndio bikra? Kama wote sio, mnasubiri nini?
     
  13. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahaaaaa unamchelewesha kaona, wani kakwambia yeye ni bikira? kama sio na ameshawahi kumkalisha mwaka mwenzio sio fair, anashindwa tu kkwambia
     
  14. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks kaka, kama mbayuwayu nitachanganya na zangu
     
  15. Mwache77

    Mwache77 Senior Member

    #15
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Hakuna mapenzi ya kusubiri hvyooo wenzio wanamega kisela,na ww mega itazuwa maswali mengi hyoooo
     
  16. JANGWANK

    JANGWANK Member

    #16
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulikuwa na sababu ya msingi sana ktk misingi ya dini ndio iliyokufanya uwache kufanya usheteni! Kama ulishajuwa kufanya hivyo (kudhini) ni makosa (dhambi) na ukajizuia sasa muoe ukamilishe malengo yako! Unataka ushauri gani? Unataka shetani akushauri kupitia JF uzini sio? Muogope muumba wako! Fanya lililo sahihi,
     
  17. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nashukuru sana, ushauri wako unaendena na lengo langu la tangu awali.
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Ila sasa ungetuambia mapozi hayo a sasa ivi ni yepi hasa, manake kama umenote tabia sio za kawaida mfano heshima hakuna kivile ujue sasa kune mwenzio pembeni.
    Kumchakachua bila utaratibuhaina maana sana cha muhimu, mwaka umepita, mweleze unataka kumwuoa usikilize atasemaje....short of that inaweza kuwa disaster kwako..mmepima afya?
     
  19. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapozi hasa yapo kwenye mawasiliano, sometimes she doesn't respond in time/ completely my messages/ calls as she used to. In short she tries to show that she's lost interest in me. Labda kinachochangia ni kwamba nafanya kazi zinazonifanya niwe mobile sana na hivyo sehemu kubwa ya mawasiliano yetu hutegemea zaidi tecknojia badala ya physical contact. Kuhusu kupima hatujapima kwa sababu hatujawahi kuingia kwenye sexual relationship
     
  20. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kumjua mtu tabia zake na kama mko compartible itakuwa ngumu kama mko mbali mbali kama ulivyosema,jaribu kutafuta muda wa kuwa karibu naye ili umsome kama anafaaa,ukijiridhisha kama anafaaa,mgusie jambo la kuoana....mkiwa wachumba rasmi unaweza anza ku sex naye....haina haraka mwaya wala usikimbilie saana kummega,kuku wako mwenyewe manati ya nini?lol
     
Loading...