Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimewaona leo LIVE

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mcheza Karate, Dec 17, 2011.

  1. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Leo nimeshuhudia kitu ambacho kwa miaka mingi nilikuwa nasimuliwa tu. Mbunge wa jimbo la Tunduru kusini-Eng. Ramo Makani(CCM) ambaye alikuwa "mwenyekiti kamati ya Jairo" anafanya mkutano wake sasa. Cha ajabu mkutano umefurika akinamama, watoto na wazee, na vijana wachache sana. Malori ya kubeba mchanga yanaendelea kusomba akina mama kupeleka eneo la mkutano (maarufu kama baraza la IDI) muda huu hapa mjini Tunduru. Kubwa zaidi leo ni sherehe ya vijana wakodisha pikipiki(boda boda) kwani pikipiki karibu mia mbili zimenyweshwa mafuta na CHAMA CHA MAPINDUZI huku wakipewa pesa (10,000) kila dereva pikipiki.................MHESHIMIWA KAPIGWA SWALI "kwa nini tangu 31 octoba mwaka jana hajaja?". Mheshimiwa kajitetea kuwa haina haja ya kuja ila yeye atakaa Dar es salaam tu anahangaika mawizarani kutafuta "MISAADA". Sijui misaada gani.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona usomeki...ebu kajipange upya! Na data zako za vijiweni
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,918
    Likes Received: 1,381
    Trophy Points: 280
    tunataka posho ziongezwe kutoka 70,000 kwa sikuhadi 200,000..wapiga kura wanatuomba sana tunapokuwa dodoma:mizengo pinda etal
     
  4. Imany John

    Imany John Verified User

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    KAPIPANGE ndio nini?
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Afadhali wabunge wa CCM wanajua kurudisha fadhila! Hebu tuambieni hizo za wabunge wa CDM huwa zinaenda wapi?
     
  6. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona haueleweki ulichokiandika.
     
  7. j

    jigoku JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kuna watu tukikuta mpo na mchangia wengine tunakata tamaa,maana tunajua ni maudhi matupu sasa haya ya kulinganisha posho zinakwenda wapi yamekujaje tena?ngoja nihame tu kwanza
     
  8. L

    Lowasa Namkubali Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila goti litapigwa.uki jua ya mwenzako ujue ya kwako yatajulikana tu.mimi nadhani ndugu zangu wa JF tungekuwa tunavumiliana kwa hoja zinazotolewa humu,mi naiman kama JF ikitumika vizuri itakuwa sehemu nzuri ya kujenga bongo zetu kwa kupata habari zenye mchujo wa hali ya juu,lakini pia kujua mambo mengi ya nchi yetu na dunia nzima,maneno ya kuudhi,kukashifu,kudharau hoja ya mwenzako isifikiriwe kuwa ni njia nzuri ya kutetea kile unachokiamini inawezekana kabisa ukawa ni mmoja kati ya watu wanaharibu mtazamo wa chama chako,itikadi yako,dini yako nk,nakusikia mtu anasema hawa watu wanatoa kauli hizi mbaya ni wapenzi wa chama a nk.tuvumiliane jaman JF si mahala pa kujifunzia hoja za kuudhi,Na ukweli kama ingekuwa lazima kuandika jina lako ni lazima haya yote tunayo yashuhudia humu yasinge tokea.watu wengi wa muhimu wamejitoa ktk JF kwa kuepuka matusi na maneno ya kudhi.iko siku utapatikana mtandao wa waastarabu hamtapa nafasi ya kutoa maneno ya aina yenu hii WHY THINKER's muwe hivyo tubadili kwanza sisi watanzania ndiyo kila kitu kitabadilika taifa la aina ya watu waina hii halitashinda hata kwa vita ya mbu.tubadilike.ahsante.nadhan mmenielewa
     
  9. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    vitu kama ivyo vya kunyweshwa mafuta kwa vyombo vya moto huwa ni kawaida sana kwa wanaccm hasa kipindi cha kampeni sijui ndugu yangu unashangaa nini! au kuna kingine umeshuhudia hujatuambia vizuri? ila ni kawaida wanamapinduzi kunywesha mafuta na kufata watu kutoka vijiji vya mbali kuja kujazilia kwenye mkutano! KIGUMU CHAMA CHA MAPUMZI!
     
  10. m

    maswitule JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni fadhila eti, unawadanganya watu kwa peremende ili uendelee kushika mamlaka, Asante Lowasa kwa shule za Kata maana nimesoma hizo na nitarudi kijiji kuielimisha jamii yangu juu ya uraia, na ndipo CCM na ufisadi waoa watatambua 2015. Tuombeane uzima.
     
  11. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Maghamba at work Hongera kwa kutujuza naomba utujuze Zaidi mini kinaendelea?
     
  12. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante mkuu kila wakati huwa nakukubali
     
  13. Catagena

    Catagena Member

    #13
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Langu jicho mimi.........
     
  14. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukiskia paaaaaah!!!
     
  15. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Huwa unaniudhi sana wewe, wewe kila mtu anayeuzungumza moyo wake unamrushia uanachadema.
     
  16. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Mkuu Mk endelea kutupa updates kuhusu Ramo Makani. Tunajua hakubaliki Tunduru Kaskzni. Achana na hao akina Rejao na Wakusoma. Kwanza ww wa Kusoma si umetuambia uko unatuletea updates ndani ya Mkutano wa Nccr mageuzi. Sasa Tunduru na ww wapi na wapi?
     
  17. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo ulitaka wabunge wa CDM nao wafanye upuuzi kama huu? Kweli Rejao ni Mpuuzi!
     
  18. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na wewe kajipange vizuri, sio unakuja na Comments za Vijiweni! Sheet!
     
  19. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 135
    Ma CCM ndiyo zao hawawezi kusimama wao wenyewe bila longo longo na pesa
     
  20. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #20
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    umemaliza mkuu.
     
Loading...