Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimewaletea vya shamba....

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by MyTz, Sep 20, 2011.

  1. M

    MyTz JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari waungwana...
    MzeeWaShamba hapa, mgeni wenu humu jamvini...
    WanaJF naomba mnipokee...
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Karibu sana Jamvini...
     
  3. M

    MyTz JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    shukran mkuu...
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    karibu sna............hbu we mtto pokea hyo MIHOGO hyo kwa mgeni
     
  5. M

    MyTz JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahahahahahah...
    we MIKATABAFEKI JUNIOR ukipeleka hiyo MIHOGO store, rudia uchukue hizi parachichi na ndizi!!!
    Thanks mkuu kwa kunikaribisha jamvini....
     
  6. S

    Stany JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karib mkuu tupe vtu hadmu kutoka shamba.
     
  7. M

    MyTz JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    usijali mkuu, nina natural product za kutosha kila member atapata hata wewe wa tabata utapata.....
    Thanks mkuu...
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana mkuu.
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Shamba gani mkuu?
     
  10. M

    MyTz JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahahahah....
    Shamba lolote lenye rutuba lililo jirani na chanzo cha maji, nimejikita zaidi kwenye MAJARUBA YA MPUNGA!! nikuwekee gunia ngapi mkuu, we member sikuuzii gharama yako ni Transp tu??
    samahani mkuu hiyo ID, ulitaka kusema "ULIMKAFU" au??
    pa1...
     
  11. papason

    papason JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Mzee, mzee, mzeee wa shamba karibu jamvini, ila jitahidi kufuata kanuni na miongozo la hili jukwaa
     
  12. M

    MyTz JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    shukran mkuu....
    pitia gunia zako za mpunga hapa Tandale!!
    pa1..
     
  13. M

    MyTz JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimekupata papason...
    nitafanya hivyo mkuu!! pande zp mda huu wewe?? wahi soko la Tandale hapa ujipatie zawadi za shamba!!
    Thanks mkuu, nimekaribia
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Umepata kinywaji lakini??? Au hawa uliowakuta wamesahau kukupatia kutokana na furaha ya kupata mizigo toka Shamba??? Subiri Chatu Dume akuletee kinywaji....
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Sheria zenyewe hizi hapa...........JamiiForums Disclaimer and Rules
     
  16. g

    gambagumu JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 60
    karibu sana mkuu...
     
  17. M

    MyTz JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    heheheheheheh....mkuu siwalaumu kwa hilo, kitambo sana vijana hawajatia kinywani vitu fresh vya shamba wao ni mavyakula yenye kemiko tu hapa mjini so lazima wawe bze navyo!!!
    Chatu Dume yupo section ya vinywaji sio? namsubiri hapa...
    thanks bro...i&i
     
  18. M

    MyTz JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahahahahah....
    Nimekupata KATAVI, wakati nazipitia hizi rules we wahi huku ujipatie chochote toka shamba...i&i
     
  19. M

    MyTz JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimekupata mkuu...
    vitendea kazi vya shamba sijavisahau, ninavyo hapa kama hilo gambagumu likikuzingua nijuze tu tulisambaratishe!!
    Thanks kwa ushirikiano...i&i
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    karibu
     
Loading...