Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeua mtoto wa mwenzangu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by HP1, Jun 8, 2012.

  1. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Muumini alikuwa anaungama katika kibanda cha kitubio
    muunini:nimeua mtoto wa mwenzangu
    padre:ilikuwaje?
    Muumini: alikuwa amemlaza nikamuua
    padre akachungulia kidogo akaona muumini ana umri mdogo, hata hivyo akaendelea
    padre: kwa nini ulimuua?
    Muumini: nilikuwa sijamuona nikamkanyaga shingoni akafa. Alikuwa wa udongo
     
  2. c

    chikondi Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hovyo padri wa wa2 alijua m2 wa ukweli
     
  3. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Hahaha watu wengine wehu
     
Loading...