Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimesoma degree ya kiswahili lakini nataka nisome masters ya public health itawezekana kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by bigmukolo, Mar 6, 2012.

  1. b

    bigmukolo Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    naombeni mnisaidie kuhusu hilo kwani linanichanganya sana mwenye taarifa zaidi anijuze
     
  2. Nelsweeter

    Nelsweeter Senior Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haiwezekani
     
  3. Najuta Kukufahamu

    Najuta Kukufahamu Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha..Makubwa!! kutoka ngeli nomino na vitenzi..aixee ..
     
  4. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Searching.....!
    Please wait....!
    Loading system files...!
    Cannot open system files,they might be corrupted or deleted!
    Instal them later!
     
  5. d

    dav22 JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    haiwezekani kusoma hiyo kitu Kama hujasoma any coz ya mambo ya Mediciene, Sociology au kwa wale wa IT kama umesoma kitu chochote kuhusiana na Health Informatics ndo unaweza soma hiyo kitu.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    We kawe ticha tu.
     
  7. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Na waliosome HR mbona wanafanya hiyo master?
     
  8. +255

    +255 JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,731
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Hiyo mixture unayotaka kutengeneze ni balaa..Mbona ka havina uhusiano kabisa ingawa inawezekana!? Nakushauri degree ya kwanza fanya yoyote inayohusiana na Management af ndo uje upige hy kitu unayotaka manake na yenyewe inahusiana na Management.
     
  9. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Wasikuzingue ndugu kwa wingi na utitiri wa hivi vyuo vya kata unaweza kusoma..ni mkwanja wako tu.

    kama huamini nachokwambia tafuta cv ya dr haji mponda waziri wa afya uone alisomea nini hadi baadae akasomea mambo ya health management.
     
  10. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    fanya masters ya linguistics itakutoa.
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,950
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Sina hakika kama hayo mambo mawili yanaendana!!!!!!!
     
  12. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Google hiyo course kwenye vyuo ujue sidhani kama hili linahitaji kutufikirisha,vinginevyo kama unataka ushauri kuhusu uamuzi huo
     
  13. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana ndugu yangu, ila utapata shida mwanzoni lakini uta adapt baada ya muda. Itabidi utumie nguvu nyingi ili usije ukadakwa mengi.

    kwa kuanzia search hebrew university of jerusalem, public health. website nimesahau ila ukisearch utapata.
     
Loading...