Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimesikitishwa sana na kauli ya Mkapa pamoja na JK

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ibra Mo, Oct 30, 2010.

  1. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tanzania bado tunasafari ndefu sana kufikia demokrasia ya kweli.
    Kauli aliyoitoa Mkapa kwamba kipindi cha uongozi wakae hakuwa tayari kuwa na Serikali ya Mseto simply b'coz hakuwa tayar kuona Zanzibar ikiwa chini ya Cuf afu nikiwa kwenye process yakupost hi thread mwenzie(Kikwete)anasistiza wapo tayari ila iwapo tu ccm itashika dola.Swali nani anaamua hapa!!Hamna uchaguz huru na wa haki hapo coz washaamua hapo,Sa cjui huo muafaka na serikali ya Mseto maana yake nini.
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    vichaa wamekutana jangwani
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Leo mtalalamikia kila kitu, kundi la wanung'unikaji.
     
  4. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tuwaombee, wako katika wakati mgumu. Kesho nadhani hali itakuwa ngumu zaidi na manung'uniko yatazidi.
     
  5. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nashangaa mnaumiza kichwa na maneno ya sisiem bara. Toka mwanzon hawakuridhia makubaliano ya Seif na Karume. Hawana chao Bara na Visiwan. Mabadiliko yaja
     
  6. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    si kikwete alisema bora ninadi hawa wenye tuhuma(mafisadi) kuliko kuachia jimbo upinzani:tape:
     
  7. S

    Singo JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 813
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 60
    Balaa la slaa noma. Wanaogopa kufungwa, kwa kuhujumu uchumi wa nchi, hivyo wanajitetea kwa kila hali japo sisi hatudanganyiki
     
  8. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Gagulo na sidiria hao...
    Hawana jipya
     
  9. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nimemsikia jana Mkapa alivyokuwa anabwabwaja na kama ulitmtizama vizuri alikuwa ameunyaka kidogo. Alipata ujasiri wa kuwatukana wapinzani wake kutokana na umati mkubwa uliokuwa umesombwa pale na malori.

    Kama yeye ni jasiri kweli -- si aitishe tu mkutano na waandishi wa habari wamuulize kuhusu tuhuma zake za ufisadi kama vile -- Kiwira Coal Mine, EPA, radar na ndege ya Ikulu? Anaogopa nini? Hana ujasiri wowote, ni mwizi tu
    .
     
  10. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Ili ujue kuwa sio jasiri, kwa nini hakujitokeza toka awali? aliogopa Dr Slaa angemshukia asubuhi na tuhuma zake. Sasa anakwenda wakati hawezi kujibiwa kwa kuwa kampeni zimeisha
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nilimstukia yupo Mtungi baada ya kusema "WAMBEA WAKUBWA" kisha kuanza kuimba wimbo ambao hauna kichwa wala Miguu...
     
  12. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Arrogance na kiburi cha Mkapa kwa wantanzani haina tija kwa nchi.
     
  13. e

    ejogo JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    The komedi show!
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    sawa miraji
     
  15. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona hakuyasema hayo awali? Kuwa nje ya nchi kulimzuiaje kujibu hoja kwa njia ya mtandao?
     
  16. s

    shade Senior Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    si tungi tu. alikuwa chicha. walienda kuuza sura tu pale jangwani. kuonyesha nani mkuu na nani mnyonge. ukiangalia wanataka waonekane wanapatewa shavu na wastaafu wote. wameiga kwa mandela hayo.
     
  17. u

    udongo Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Burn hajazungumzia damu iliyomwagika Tabora
     
  18. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Haa haa haaaa !
     
  19. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,257
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Safari hii amemuachia baba yake azungumzie mambo ya kumwaga damu!!
     
  20. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ndiyo ulikuwa moja wa madereva wa hayo malori ama?

    Mnaanza kujifunza kusema ukweli kidogo kwa kukiri "umati mkubwa"!
     
Loading...