Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimesahau kama nimeoa!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kifulambute, May 12, 2011.

  1. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Habari ya mida wana jamvi,...... Kweli kila kitu usipofanya kwa kiasi huwa karahaaaa!!!
    kuna jamaa yamemtokea puani majuazi ambapo jamaa alikuwa na tabia ya kunywa kupita kiasi na kujibebea vijimwana huku akijua kuwa My wife wake yuko home. Siku ya siku baba yule mlevi kaenda Bar kanywa hadi mida ya saa saba usiku na kama kawaida yake akatafuta Mrembo pale maeneo ya Shivaz akamwambia kuwa yeye hajaoa, akamweka kwenye gari na kuondoka nae kwenda home. alipofika home akagonga mlango na kufunguliwa na mkewake kama kawaida ya siku zote......jamaa akaingia ndani na yule demu wake, kufika ndani jamaa akaanza kusema.... Samahani mama watoto nilisahau kama nimeoa nisamehe jamani....my wife wake nae kweli akamwelewa akamchukua mume wake akampeleka chumbani na akamwandalia yule mke mwenza pa kulala..

    Je wewe mwanajamvi ungefanyaje?
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hadithi za sungura na fisi sijazisikia siku nyingi sana.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Good joke bro!
     
  4. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inafaa kwenye jokes
     
  5. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jamani hii siyo jokes.... It's true story na jamaa sasa hivi amemwomba msamaha wife wake na ameamua kuacha pombe kabisa na kuokoka
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hadithi, hadithi
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mer.. kama ni wewe ingekuwaje? maana inaonekana msamaha kwako ni balaa kutoa
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Subiri hapo hapo....
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kama hadithi vile.Mnywaji yoyote na aliyeoa hawezi kufanya kitu ya aina hii mkuu,vinginevyo halmashauri yake kichwani ni questionable.
     
  10. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hizi ni hadithi za kuongeza urefu wa maisha haya tulimo. Kwa maisha ya kawaida haiwezi kuwa rahisi kihivyo.
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaha lol!!!!
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mi pia ningemwandalia huyo mwanamke. Ningemchemshia maji ya kuoga. Tena ningewapisha chumba.
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    kama stori za Abunuasi!!!!!!!!
     
  14. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    nabisha kwa 0%
     
  15. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Acha utani bana. Hata ka vipi huwezi fanya hii kitu! Kama kweli kuna tatizo labda huyo mke alileteawa toka kanyigo kwaoooooooooo! Hamtaki anashindwa tu kumwambia mama nenda kwenuuuuuu! Lol
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    wakunyumba yamekukuta nini?
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    afu na mie nachukua remote kabisaa naangalia tv huku nasubiri umalize maandalizi!manake hata mie siogopi kuchinjwa!
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    May 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Looooo hiyo haipo hapa duniani
     
  19. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #19
    May 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ningekwenda kumpima akili mke wa jamaa!
     
  20. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #20
    May 13, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo wewe ni mke au huyo kicheche aliyechukuliwa baa????
     
Loading...