Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimerudi Salama ingawa................

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eeka Mangi, Dec 10, 2010.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    WanaJf Natumaini hamjambo. Nimerudi salama ingawa sikuaga. Nilikuwa niliondoka kupanda mlima wetu Kilimanjaro tarehe 30 Nov 10. Safari ilianza pale machame gate as expected. I were with friends from Norway na walikuwa 13. Mkosi ulianza mapema tu! Siku ya pili tu mmoja wa rafiki zangu (mwanamke) aliugua na kuamualiwa arudi chini. We had a great time infact. On a summit push (that was 5th December) at about 5300meters absl niligundua kuwa mmoja wa rafiki hakuwa salama. Nilikubaliana na mmoja wa technical adviser from Norway kwamba he should go down to Barafu camp haraka. While tukiongea aliomba kukaa chini. Kwa mshangao tulipomsemesha within 5 seconds! Hakujibu. We was gone. My friend DIED at 5300mts ABSL saa 03:20. Tulipata ushirikiano wa kutosha toka uongozi wa KINAPA kusema ukweli. Tunategemea kusafirisha mwili wa O C Pettersen kesho Jumamosi. Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi. Wakuu niko salama na nitakuwa nanyi hapa.
     
  2. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Pole na safari na pole na msiba pia mkuu, karibu tena!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    pole sana.......ni msiba wa kusikitisha huo....alizidiwa na hali ya hewa au alikuwa mgonjwa?.....
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pole sana Meku
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Pole sana kwa msiba
    Najua kwa sasa midomo itakuwa imechubuka kunywa chai ya moto kama maji ya kunywa, utakuwa umepauka kama wajipaka unga, uongo? but its good to venture na rest in peace huyo alofariki!
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Vipi barafu/theluji kileleni imetoweka kweli?
     
  7. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asante sana. Taarifa za madaktari wa Muhimbili zinasema kuwa alikufa kwa pulmonary edema. Binafsi sijaridhika na taarifa hii kwa kuwa kifo chenyewe kilikuwa cha ghafla sana. Pulmonary Adema hudumu kwa kitambo kidogo na huwa inaambatana na dalili kadhaa kama kukohoa kusikokoma na kupumua kwa haraka sana. Kwa kesi ya hu jamaa yangu haikuwa hivyo, Aliyumba mara moja mbili hivi tu na alipoomba kukaa hakuamka tena. Nimeongea na ndugu zake kwa kirefu kidogo na kuna baadhi ya vitu nimegundua. Nasubiri taarifa ya madaktari wa Norway ndo nitoe taarifa rasmi.
    Nawashukuru sana

     
  8. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu nimejipanga sana. Wala huwezijua kuwa ndo nimeteremka toka kileleni. Najua ni nini cha kufanya niendapo huko.
     
  9. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    It will take time brother. Ila kwa sasa baridi ni kali sana.
     
  10. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asante sana rafiki
     
  11. S

    Somi JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 563
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    'Aeka mangi kutire mangi', kama ulipita machame gate nafikiri ulipitia nkwarungo, kialia,nkweseko. Unanikumbusha nyumbani nimepamisi sana maisha ya machame ni faraja tele baridi murua,ndizi,maziwa,mbege,mtori,kiburu,nyama choma nk.da we acha tu! hiyo baridi ya mlimani inaelekea kali sana hata hao waliozaliwa na baridi kali ya arctic zone wanashindwa kuimudu
     
Loading...