Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimependwa na jimama nifanyeje?na kuna tetesi kuwa mme wake alikufa kwa ugonjwa wa ukimwi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MWENDAPOLE1, Dec 8, 2011.

  1. M

    MWENDAPOLE1 Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa chuon kwetu kuna mama anafanya kazi ktk ofisin fulani ,na nmekuwa classrep kwa muda toka nikiwa first year mpaka sasa second year,kinachonishangaza ni huyu mama anayefanya kazi kwenye hii ofisi ye kila akiniita anapenda tuongelee mambo ya mapenz kwa kunidodosa kama mimi nina mchumba au laah,kwa kuwa nilkiuwa namuheshimu nilishndwa kumwambia kwamba ninaye ,ila siku zilivozid kwenda siku moja natoka maeneo ya mwenge naelekea ghetto kwangu nlishangazwa sana mara baada ya kuonana naye,pale pale akaniuliza ninaenda wapi nami nikamjibu naelekea kwangu ,akaniomba kama naelekea ghetto kwangu si mbaya kama yeye akinipa lift,kwa kuwa nlkuwa nashida nilikubali.tulipoanza safari kwenda kwangu ktk ktk ya maongezi aliniambia kwamba ananipenda sana,nlishangaaa sana kusikia maneno kama hayo hsa ukizingatia ni mama mtu mzima ma watoto, jaman wana jf wenzangu hebu naombeni mnipe ushauri nimkubalie ombi lake? Pili kuna tetesi kuwa mme wake alikufa kwa ukimwi miaka mitatu iliyopita hichi nacho ndo kinaniogopesha sana! Nikikataa sijui chuo akiniona au tukionana itakuwaje? Nmefikiria sana nmeshndwa kupata jibu sahihi hivyo nawaomba wanajf wenzangu mnisaidie nifanye nini?
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mwambie mkapime ngoma kama na wewe unamtaka..!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Achana nae huyo komaa na kitabu. Kwani huna mpenzi??
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Jilipue, kwanza dawa ya ukimwi inapatikana soon,trust me! Si umesema una shida (ya lift)?
     
  5. M

    MWENDAPOLE1 Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninaye vila sikumweleza hii inatokana na uoga nilikuwa nao ,kwani nilikuwa namuheshimu kama mama yangu na kingine kuna wakat alkuwa akinipigia usiku uku akinitakia usiku mwema ,2kimaliza kuongea naye kwenye simu anapenda kuni2mia vocha ya elfu2
     
  6. M

    MWENDAPOLE1 Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ilkuwa ni shida ya siku moja sijamaanisha ni shida ya lift siku zote
     
  7. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mwambie wewe ndo mimi.So anitafute mimi nimkubalie
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mwendapole ushauri huu umeletwa na King'asti kwa hisani ya Mneli, ukiufuata tu tumekupoteza, lol
     
  9. h

    hayaka JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    achana na biashara ya mijimama ukizowea hutakuja kuacha! Piga kitabu, asikuharibie ratiba za life yako.
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Mneli?
    Kama hajapotea hadi leo kwa akili hizi za kupepea what makes u think ushauri huu unaweza kumpoteza msomi wa chuo kikuu cha mlimani?lol
     
  11. M

    MWENDAPOLE1 Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :thinking: nashukuru m mwenzenu nmekuwa n m2 nisye na aman hasa toka hl jambo lmenifa lakufika
     
  12. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Piga kavu muupate utamu live,kondomu za nn? alafu wabongo vichwa maji, hapo jamaa kashalamba mama ake alafu anaomba ushauri! akikaa vibaya mtigolise!
     
  13. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ahahahahaha, King'asti khaaaaaaaaaa, kweli we kinega!
     
  14. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ogopa dhambi hiyo na uikimbie kama ukoma.Huyo hawezi kuamua hatima ya masomo yako.Angalia sana wapi unakoelekea usije ukapoteza ndoto zako zote na kujutia milele.
    Ni hayo tu,mwenye masikio na asikie.
     
  15. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ebu fikiria mzazi wako (babako/mamako) anakuja kusikia kuwa unatembea na jimama mwenye umri kama wake, atajiskiaje? atakuonaje mwanawe?
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Achana na huyo jimama...
     
  17. M

    MWENDAPOLE1 Member

    #17
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    idd spo hvyo ,m n m2 mwenye kujieshmu na kuheshmu wengine ningependa kama ungenpa ushaur mzur hata siku moja nije nfanye refference nakuona kwel nlkuwa sawa kwa maamuz yangu
     
  18. M

    MWENDAPOLE1 Member

    #18
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :embarassed2:
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    vijana wa siku hz mnapenda vya bure sana. Ukitongozwa ndo waja kuomba ushauri? Kama hujampenda huyo mwanamke si umwambie humtaki? Kama unampenda au una shida na hela yake c umwambie mkapime ngoma ili uwe nae? Sisi hatuwezi kujua hisia zako.
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,368
    Trophy Points: 280
    dawa ya mimama kama hiyo ni kuipiga kavukavu, tena unaisugua haswa hadi umchubue
     
Loading...