Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimeona....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by rebeca, Jan 27, 2012.

  1. r

    rebeca Senior Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutokuwa na shule,mwanamke sio tu inakunyima fursa za kazi nzuri na kuwa na maisha mazuri...ila pia hata wachumba na mabuzi unapata yale ya low quality lol unapata mwanaume hana shule hana kazi afu bado linataka likucontrooooooooooooooooooooool.......am 28,nimeona wanaume kwa sasa hapana.....nimefoji foji nimepata chuo kimoja huku nilipo,................ natarajia kuingia mwezi wa tisa...bsc accounting and finance..ila tatizo bichwa langu zitooooooooo nahisi watanikamata lol.....kwa vile nimeshapata offer nimeamua nianze kupiga msuli kuanzia sasa kwa hio kama wewe umesoma hio course popote mlipo naombeni mnipe ushauri ninunue vitabu gani kuanzia sasa and any assistance will do........................................... JF imekuwa shule kwangu(regia rip)......ili nisikamatwe assignment zote nitakuwa naziposti humu....hahahahahah kweli vile nitakuwa nawashirikisha kuanzia mwaka wa kwanza mpaka graduation inshalaaah.........lol,kwa nyie mliosoma uk mwageni data shule ilikuwaje,nataka uzoefu wenu...maana nahisi nimejiingiza kny maji ya kina kirefu........ila kama mmeweza hata mie nitaweza tu....lol........
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahaha mabuzi Low Class sio?

    Kila la kheri kwenye masomo bana. Siku hizi ukiwa unajua topic unagoogle tu na unapata material za kutosha. Itumie sana.
     
  3. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Atleast today umeongea kwa busara.
    Kumbe siku hazifanani, spoke as lady, mama wa familia, safi sana!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kaaazi kweli kweli.
     
  5. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Dah! Nilikua nasubilia kijembe, siamini kama ndio wewe unaeandika hivyo mida hii, au kuna mtu anatumia ID yako?? Maana Mdada wewe una vishindo balaaa...hadi umetungiwa thread sio mchezo. Hahahaha.....
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    subiri uanze chuo utaambiwa vitabu vinavyohitajika
     
  7. r

    rebeca Senior Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nataka nianzee mapemaaa...usongo,lol....yasije yakawa ya mkamia maji hayanywi...lol
     
  8. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Punguza Munkari Bidada, umeishapata sylabus?? Pata hiyo kwanza then leta topics ndio itakua imetulia. JF ni mwanzo na Mwisho, you wont walk alone sawa?
     
  9. r

    rebeca Senior Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks,lol
     
  10. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Am proud of u rebeca... Nipo vizuri kiasi katika hayo masomo ya accounts and finance, ushauri ni kwamba penda sana hesabu, na practise sana accounts i hope unayo background atleast debit na credit hazikupigi chenga... need any help dont hesitate..
     
  11. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha hizo grammar sasa
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wakati mwingine natakiwa nishangae tu. . .
     
Loading...