Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimelitoa kanisani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by First Born, Jul 24, 2011.

  1. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwamba kwa nini mtu mlevi ana uwezo wa kunywa bia zaidi ya tano lakini hawezi kunywa soda zaidi ya tatu? Kuna nini hapa!
     
  2. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante, nakuomba ulirudishe huko huko ulikolitoa
     
  3. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,222
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mapepo tu ndo huwa yanachangia hapo ila wenyewe watakwambia eti coz soda ina sukari nyingi!
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,467
    Likes Received: 9,214
    Trophy Points: 280
    Mie nakunywa soda kumi na silewi, sasa wewe umeshasema ni mlevi, sasa mlevi unataka alewe soda? Unachekesha!
     
  5. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kama kawa mzee wa kukurupuka. Sasa hapo maswala ya kulewa yametoka wapi! Uwe unasoma post mpaka mwisho ww!
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,467
    Likes Received: 9,214
    Trophy Points: 280
    Unauliza maswala ya kulewa yametoka wapi wakati unaongelea mlevi na bia? Ama kweli JF imeingiliwa. Nenda shule kasome achana na haya majukwaa ya watu wazima.
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    we mmama, ugomvi wa kazi gani?
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kama kawaida yako kukomplicate, we nenda baa wakati mi nafanya mpango wa kulirudisha.
     
  9. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hivi are you 4 real! Kwa hiyo hata hujaelewa kinachoulizwa,au ulichojibu ndo umeona kwene pumba zako hiyo ndo inafaa? Either ni maisha or umri wako ndo unatatizo! Anyways hauko sawa we 'jamaa',afu vipi 2000/= zenu bado wanawapa? Umeongelea jf kuingiliwa ukanikumbusha hii.http://www.jamiiforums.com/complaints-congrats-advice/143616-wavamizi-ndani-ya-jf-ni-wakati-wa-kuwatambua.html
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    mtu mlevi anayeongelewa hapa ni yule mnywaji(huwa anakunywa pombe) sasa kwann hana uwezo wa kunywa soda nying,wakat anakunywa bia nying na vyote ni vimiminika.
     
  11. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kumuelewesha huyo ni kutwanga maji kwenye kinu!
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    no comments.
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,467
    Likes Received: 9,214
    Trophy Points: 280
    Umeshasema ni "mtu mlevi", sasa unataka "mtu mlevi" akalewe soda? Unanshangaza.
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,467
    Likes Received: 9,214
    Trophy Points: 280
    Hahahaha, ukileta pumba humu unakutana na mchele. Ukileta hoja hakikisha unaweza kuitetea, si wote wenye mawazo mgando, upo hapo ulipo?
     
  15. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nahisi yako ndo yameganda, we ni mtu wa kawaida umakunywa soda 10? Mhhh! Au ndo yaleyale ya kusema FF haeleweki? Zamani muda mwingi kwenye Computer tukahisi jini leo unakuja na mapya ya kunywa soda kumi kwa mfululizo! Hahahahahahahaha!!! Tuambie we ni nani?
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,467
    Likes Received: 9,214
    Trophy Points: 280
    Hayo umeongeza wewe, hata huyo mnywaji beer hazinywi beer kumi mfululizo, unanini weyee? Unachakachuwa kweupeeeee!
     
  17. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Lakini bibie haya mambo ya ulabu si vyema kuyaingilia saana maana kwako si ni haramu wewe? Au unakunywa? Sema soda 10 na Serengeti ngapi?
     
  18. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    It might be down to preference but also try to look at their chemical composition and how they dealt with once they enter your system.
     
  19. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwanza swali langu liliuliza kwa nini bia inayolewesha mtu hunywa nyingi wakati hiyo soda kumi unazokunywa wewe huyo huyo mlevi hawezi kuzidisha tatu ingawa haileweshi. Huoni kama ulibaka hoja? Mhh ff!
     
  20. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135


    Sasa wewe ushasema mlevi alafu unaongelea habari za soda tena!!?

    Majibu unayo mwenyewe
     
Loading...