Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekamatika uswazi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Dec 30, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mambo ya uswazi wakuu asikwambia n'tu nimekamatika kwa kifaa kimoja cha uswazi kinaishi Kigogo, ananiona mm kama ndo Boss wake maana matatizo madogo madogo ninamtatulia, aliniambia kodi ya chumba kwa mwezi 12000/= mm nikalipa ya mwaka mzima 144,000/= si mnakumbuka yule wa kulitachi alikuwa ananikamua 70 kwa wiki sasa huyu ndo hivyo naona nimeona pa kupumnzika, nikienda anapo ishi mimi naonekana kama baba mwenye nyumba. Kikubwa mtoto ameumbika balaa, mtoto amewiva naogopa hata kuwaonyesha hata wapwazi wasije wakanizidi dau maana pale ndipo pumnziko langu jipyaa. Mkiona nasema nipo Kigogo wapwa msishangae nipo kwa mtoto wa uswazi. Asili yake nitawatajia baadae maana napata uhondo wa hali ya juu.
    Watoto wa uswazi wanalipa sana ndilo pumnziko langu la milele.
     
  2. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Duh!
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hiyo room lazima ulimchukulia MANZESE-KWA MJAPANI!...safi sana mzee!watoto wa uswazi wanawakimbiza madem-wa-kishua
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Akiendelea na tabia nzuri nazaaa nae mtoto kabisa
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    MZEE si ulikiona kitoto cha uswazi jana pale baa?........
    kimekuja na ndala zake,akaaaaaaaaaaaaa!kile cha manzese-madizini!...
     
  6. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nakutakia mafanikio mema, kwa lugha rahisi ALL ZE BEST.
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Vipi? Umetoka vekesheni kimyakimya breki ya kwanza kigogo siyo? Vipi ulijaribu kumdodosa kama ana mdogo wake wa kike? I mean Mambo ya Mila.
     
  8. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sio yeye tu bali itakuwa ni vizuri na ni busara ikiwa na wewe pia utaendelea na tabia nzuri vilevile.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha huyu mtoto yupo Kigogo ndiko anako ishi nikiwa na apointment nae anakuja amenivalia Khanga huku nyuma anaacha watu wanajiuliza maswali mengi bila majibu yaani milindimo na matetemeko ya mwili.
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Shukrani na wewe yule jamaa ako ungempa acheke na nyavu saizi ungekuwa unazungumzia harusi na masendi ofu kabisa na wapwazi tungekuchangia tatizo lako mchoyo.
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Tatizo dada yangu mwoga sana huyu!
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha mpwazi yaani break ya kwanza huko huko, nitaulizia kama ana dada ake au mdogo n'tu.
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Alafu wewe! Dah! Jana mlinitendea uovu! Kinyume na haki za binadamu! btw Halima na Matron Fatuma ikawaje tena!
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    heheh Mpwa bana umeshamrusha tayari lol
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hii kesi ataijibu KAIZER!mimi unanionea bure mpwaaz!kaizer ana kesi ya kujibu.

    hata hivyo kuna kifaa kinaitwa PRISCA...!kaizer atakupa movie nzima
     
  16. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2009
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh!!!!!!!!!
    Na UKIMWI JE??????
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama kawa Chui unaogopa Ukimwi??? watu tunaogopa Kipindu pindu au maralia.
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ukimwi???!......ukimwi wanao watoto wa kishua
     
  19. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Msimamo mpwa as from today am a single lady, nimempiga kibuti jana after the ushauriz, thanks to you all, kazana tu huko uswazi.
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    Kesi ndogo sana hii mpwa! hicho kifaa unachozungumzia hala hala chaja ya kobe!
     
Loading...