Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimeitwa kwa ajili ya kupima afya kwa wale tuliofanya usaili polisi kitengo cha teknohama.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwamatandala, Sep 29, 2012.

  1. M

    Mwamatandala Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jioni ya leo nimetumiwa ujumbe mfupi na afisa wa jeshi la polisi makao makuu kunijulisha kwamba natakiwa kuhudhuria vipimo vya afya ktk hospitali ya polisi kilwa road dar es salaam.
     
  2. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Shida iko wap, na ni wangap wamekosa hy chance? Nenda kapime ndg yng.
     
  3. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Vp tena unaogopa au unatujulisha umepata wito?
    wewe nenda wacha woga au ujuiamini nini?
     
  4. M

    Mwamatandala Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    I wanted just to share with you this matter gt's.
     
  5. M

    Mundu JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135

    Ama kweli unatupenda na kutujali wana jamii. Asante kwa taarifa!!
     
  6. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    tatizo ppolisi huwa wanazungushana mno, yaani ma wipi (wp-women police) akiliwa na mmoja basi kituo kizima lazima wampitie, mmoja wapo akiwa na ngoma basi woote wanakuwa na ngoma. ndo maana kati ya watu walioathirika ni polisi.
     
Loading...