Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeingia leo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by cjmm, Jun 1, 2009.

  1. c

    cjmm Member

    #1
    Jun 1, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenyewe humu ndani: Kwa mara ya kwanza najitokeza ktk jukwaa hili nikiwa kama member. Nimekuwa nikisoma kwa mda mrefu sasa bila kujisajiri leo nimefanya hivyo. Hata hivyo, kabla ya kuanza kushiriki utowaji mawazo napenda kuomba ushauri kitu kimoja kutoka kwenu. Mimi ni graduate wa UDSM BA, ninarafiki yangu huko USA nilipata kumtembelea mda fulani. Sasa kanipatia offer ya kunisponsor kwenye chuo ambacho kiko katika city anayoishi. Chuo husika kimempa offerya kunilipia in-state fee. Tatizo sasa ni kwamba hakina master's d. programs na inavyoonekana jamaa yangu anapendelea zaidi nisomee pale. Ili kupunguza living costs kasema nitaishi na familia yake yenye mme, mke na watoto watatu. Je, nisome another undergr.d japokuwa ukweli fani niliyoisomea UDSM siipendi? UDSM niliondoka na degree ya heshima yenye ufaulu wa kiwango cha juu je nisiendelee nayo? Umri nao unaenda, je nifanyeje? Natarajiwa kujiunga next fall 2009. Tayari I-20 nimeipata mei 23.
     
  2. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwanza karibu jamvini. Pili, ningekushauri useparate hili bandiko, moja liwe la kujiintroduce na lingine la kuomba msaada wa ushauri.
     
  3. Kimori

    Kimori JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2009
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana kweney Jf. KWani wewe unataka kusoma nini? au ulikuwa unapendelea nini? Hiyo miaka 3 ya kurudia bachelor kwanini usingefanya Masters ya kituunachotaka? kama unaona itakuwa ngumu anza na Post g then ndiyo master ila sioni hya ya kuanza tena bachelor labda kama unapend atu kwenda mamtoni.
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkulu karibu sana JF where dare to talk openly. Achana na wanga wanaotaka kusema sijui u=separate nini sijui nini. Wewe bana kama unapata nafasi ya kwenda States usiilazie damu, do whatever it takes kuchukua hiyo opportunity, opportunity never comes twice mkuu. States ni kila kitu mazee, don't get twisted..bongo kuzinguana kwa sana.

    Again, karibu jamvini.
     
  5. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    karibu sana.
     
  6. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Karibu sana, sio vibaya kuwa na degree za kwanza mbilimbili. Nenda huko bwana usije kuipoteza nafasi hii adimu wenzio wanaomba kila kukicha wapate lkn hawapati.
     
  7. c

    cjmm Member

    #7
    Jun 1, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawashukuru sana wapendwa kwa michango yenu, sasa nimepata pa kuanzia. Pia nashukuru kwa kunikaribisha.
     
  8. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hey cjmm, kama umepata chance ya kwenda huko USA we nenda tu, kusoma degree ya pili hakuna tatizo lolote na isitoshe umeshasema degree uliyonayo ya UDSM huipendi we nenda US na usome degree unayoipenda ww.
     
Loading...