Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeingia kilingeni

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by masesa1900, Nov 23, 2011.

  1. m

    masesa1900 New Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello waungwaba na wafuaji wa mbongo, nimeamua kuingia katika kilinge hiki baada ya muda mrefu kuwa mfuatiliaji wa fora kama guest(mgeni). Nikasukumwa na ile dhana isemayo "Ukitaka Kujua Uhondo wa Ngoma..........., Ingia Ucheze" na pia natumai nitacheza kwa step zile ambazo magwiji wastaarabu wa kilinge hiki wamezoea kugonga.

    Tupo pamoja
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Na iwe kweli basi.
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu JF
     
Loading...