Nimechanganyikiwa Mwenzenu "MKE WANGU ANA JINSIA MBILI"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAZETI, Jan 29, 2012.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,693
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    "Ni hivi karibuni nimefunga ndoa na mwanamke ambaye sijawahi kukutana naye kimwili hapo kabla,
    mara nyingi nilipotaka kukutana naye kimwili kabla hatujafunga ndoa alinikatalia na kunipa vipengere
    kadhaa vya kidini ambavyo kiukweli vilinifanya nitulie. Baada ya kufunga ndoa ndipo nimekutana na
    hili balaa, mke wangu ana sehemu zote mbili yaani ya kike na ile ya kiume, sijui nifanye nini na sasa ni
    siku ya saba toka nifunge ndoa, kweli sina raha......."

    Ni maelezo ya (X) ambayo amenipa juzi, kweli nimemsikitikia lakini nimeshindwa kumshauri ingawa
    ingekuwa upande wangu ningemuacha huyo mwanamke.
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,730
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wewe nawe acha kutuletea hadithi za abunuwasi humu!
     
  3. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,693
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Kwa hiyo haiwezekani, au hamna kitu kama hicho maana hata mimi nilishindwa kuamini
    nataka kujua haiwezekani kisayansi ili niamini kuwa huenda ni sayansi ya GIZA
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 6,947
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Zote zinafanya kazi au moja?, kama uke upo tumia kama haupo mwambie akupe tigo
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 8,808
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 63
    Mhh ... Je hiyo jinsia ya kiume inafanya kazi .... Kama inafanya duh ...
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 8,808
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 63
    WaPo watu wenye jinsia mbili ...
     
  7. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Binafsi nimewahi kuwa na mpenzi mwenye hali kama unayoizungumzia
    lakini kwangu halikuwa tatizo maana tuliachana nilipohamia huku DAR na
    hatukuwa na makubaliano ya kuoana, kwangu hakuna tatizo ningekaa naye
    tu.
     
  8. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,693
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Mh........ mh.........!!!!!!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu JF Platinum Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 55,823
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 113
    Wtf?!?!?!
     
  10. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,693
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Sifahamu kama hiyo ya kiume inafanya kazi. Nimtamuuliza
     
  11. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,674
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Du jamani hivi hamnaga jinsi ya kusaidia watu wa aina hii,madoctor please msaidieni,
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,844
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    as long as she is a woman and give the righ t love huna haja ya kupata shida.... imagine akija akasema wewe una kidodoma kidogo kama kisimi, would you be happy?
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,173
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 48
    Hhhmmm!!
     
  14. m

    makomimi Senior Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mzuri? anafiga ya kuuzia sura au kiaina? kama ni mzuri afu anafiga ya maana mwambie akimshindwa amshift pande hizi ila sikwajili ya kuoa sawa kijana?
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 26,083
    Likes Received: 316
    Trophy Points: 83
    Duniani kuna mambo. hapo ndo mtihani wa maisha.
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,754
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    mwe! Yataka moyo
     
  17. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,200
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nasikia watu kama hao wapo,nakushauri mpeleke hospitali atapewa ushauri nasaha (counseling) kisha jinsia moja itaondolewa kwa operesheni, hilo linafanyika,aisiwe na wasiwasi
     
  18. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,331
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 48
    Mimi huwa siamini hv vitu ingawa nasikia kwa watu kuwa kuna vitu vya namna hii!Sasa akitaka kwenda haja ndogo huwa anatumia nini?As long as ameshamuoa basi akubali matokeo tu!Ikiwezekana wakubaliane akafanyiwe operesheni kumuweka katika hali ya kawaida!Duh! Amakweli ukistaajabu ya RICHOND utayaona ya MEREMETA!!
     
  19. L

    Luluka JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Dah,hayo sasa majaribu
     
  20. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,327
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Kama ya kiume inafanya kazi cha kufanya unasubiri mpaka isimame halafu unawahi kuivunja huyo sahau kamwe hata simamisha milele utaendelea kupiga kitumbua
     
  21. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #21
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,892
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 48
    Inawezekana sana mtu kuwa na jinsia mbili, na imeshatokea sana ulimwenguni mwote. Wanasema mambo ya gene mutation sijui, sina utaalamu sana nayo. Na wakati mwingine unakuta hana jinsia zote, au ana kitobo tu.

    Cha kufanya ni kujua ipi kati ya hizo mbili iko functinal i meam active, km ni ya kiume basi imekula kwake km ni ya kike maisha yanaendelea. Watafute DR Bingwa afanyiwe uchunguzi then hyo ka kiume iondolewe.
     
  22. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #22
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    kuna raha yake, 2 in 1, amazing

    mnamnyapaa kusema akatwe, kwani kama yeye haoni shida kuwa nazo 2.
    Cha muhimu kama ameamua kujiita mwanamke ile jinsia ya kiume isiwe active asije mdhuru mmewe tu.
     
  23. e

    ejogo JF-Expert Member

    #23
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 997
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Au ni kisimi ndio kirefu!!
     
  24. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #24
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,932
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 48
    Sio bure wana mmu wanakimbilia chit chat siku hizi.
     
  25. E Original

    E Original Senior Member

    #25
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama sehemu zote zinafanyakazi jiandae kuliwa kiboga.
     
  26. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #26
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Hili ni tatizo! Jamaa inabidi siku zote alale na jeans tena afunge na mkanda. Vinginevyo waif akisimamisha na jamaa akiwa amelala...,
     
  27. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #27
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,197
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Mpe pole sana. Binafsi kwasababu anazo mbili hilo tu linatosha kututenganisha, kwani hata phsychologicaly nitaathirika nikiendelea kuishi na mtu mwenye jinsia mbili.
     
  28. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #28
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    Msiwatenge, si ugonjwa huo.

     
  29. Young Master

    Young Master JF Gold Member

    #29
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,240
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 63
    Wewe kweli hufai...!!
     
  30. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #30
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 277
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    hao watu wapo wanaitwa hemaphrodites yote ni majaliwa ila ina onekana mkeo genes za kike zina nguvu zaidi ya za kiume ndo mana hukuweza kumfananisha na mwanaume naskia kuna wengine hua wanafanyiwa operation kubakiza jinsia moja pia inasemekana mwanamziki CIARA alizaliwa na jinsia mbili so ni kawaida
     

Share This Page