Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeborekaaaaaa sanaaaaaa!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by sakapal, Jul 26, 2012.

  1. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Jamani wandugu wote yaani nimeboreka, nimechukiahadi naskia moyo unawasha. Please nisaidieni hii hali iniishe coz siipendi napenda kuwa happy and kucheka. Any one please release my sadness in anyways. Nimejaribu njia ninazotumia kuondoa hasira nikiwa nimechukia imeshindikana. Naomba mnisaidie bila kujali au kudadisi chanzo cha mimi kuwa na hali hii tafadhali kwasababu sitaki kumbuka. Niko SIRIAS please kwa mtakao jibu.
    Natanguliza shukrani kwa msaada mtakaonipa.
    Ever remains,
    Sakapal.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mnhhhhhhhhhh
     
  3. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    asante kwa msaada wa aina yake ila niko SIRIAAAS!!
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kila suluhisho lina maelezo yake hivyo huwezi pata suluhisho la matatizo yako wakati watu watujua ni nini hasa kinakusumbua,kwa utakavyo yafaa uende kwa waganga wa jadi labda wanaweza kukusaidia lakini si hapa.
    Pole sana
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Pole sana ...
    Jaribu kutafuta mikanda ya vichekesho au katuni au soma majarida ya vituko na vichekesho unavyovipenda wewe. Pia jaribu kukutana na watu wanaopenda utani unaoupenda kwenye maongezi yao unaweza kujikuta unapunguza huzuni. Pia jaribu kutoka jioni kuhudhuria matamasha au sherehe inaweza kukusaidia. Tumia muda mwingi kuwa na marafiki zako waongeaji wasiobore au uwe bize. Na pia Jitahidi muda mwingi kutokukaa pakee yako.

    Ukishindwa kabisa nitafute aisee nina dawa ya kurelease stress na kuondoa sadness ...
     
  6. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Asante kwa msaada wako ila imani yangu hainiruhusu pia binafsi sijawahi wala sitawahi fanya mambo ya uganga au ushirikiwa.
    Amani iwe nawe.
     
  7. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Asante sana kwa msaada wako nitaufanyia kazi kwa mara nyingine kidogo nimesmile ila natumaini sitashindwa kabisa so nitaishia msaada wako wa paragraph ya kwanza hii sentensi ya mwisho mh mh asante lakini hapana.
     
  8. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Acha kufanya diet... Piga msosi mama
     
  9. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    "....hadi moyo unawasha"
    pole sana, lakini siunajua suluhisho la haraka unapowashwa ni kujikuna. Kwanini husitende vivyo?
     
  10. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kujua tatizo ni nusu ya kulitatua.... weka karata mezani watu wadadavue problem and possible solution(s), otherwise tutakuwa tunapaka rangi upepo tu
     
  11. A

    AZIMIO Senior Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ngoja tufute ile sheria ya kujitoa ya mifuko ya PENSION you will be happy forever.Nahisi itakuwa dawa tosha.
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sasa unapotaka msaada kwetu wakati hatujui tatizo lako unataka tukusaidiaje?
    Amani ipo sana kwangu.
     
  13. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Asante kwa msaada,

    sifanyi diet ila nakula kawaida tuu sio kula kushiba wala sio kwa kujinyima
     
  14. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    heheee kuwashwa... kukunwa... lol

    asante kwa ushauri napona taratiiibu
     
  15. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Experience yangu (na utaalamu pia), inanionyesha kuwa binadamu akiwa na njaa, anakuwa unnecessarily angry and bored. Hebu jaribu wakati una vijiasira, ule chochte, hata karanga za 200 na soda. Utaona matokeo yake,,
     
  16. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Asante kwa msaada am getting healed
     
  17. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135

    asante hata ivo umenisaidia am getting healed
     
  18. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Heheeeee wewe lazima utakuwa unataaluma ya uuguzi au tiba (daktari),
    Asante aisee hapo kwenye karanga za 200 na soda nimecheka am halfly healed.
    Thanx doctor.
     
  19. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hahahahaa hiyo paragraph ya mwisho umeiogopa bure. Hapo ungepata tiba ya kudumu na kamwe usingeweza kujua kusikia huzuni tena maishani mwako. Ila si mbaya tumia malezo ya mwanzo kupata ahueni ya muda mfupi!!!!

    Picha kama hizi hapa zinaweza kukusadia kupunguza stress, loh!
    [​IMG]

    Au hii hapa ...
    [​IMG]

    Huzuni isipoondoka, angalia hapa chini ...
    [​IMG]

    Mhhhhh ....
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  20. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ni- PM sakapal w/end ipo karibu.....
     
Loading...