Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamua Kujiweka Pembeni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sembo, Jun 19, 2011.

  1. sembo

    sembo JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    ni hiki kpindi cha orjino komed, sasa ni ngumu kuangalia na wazaz kwan mambo wanayoigiza ni aibu. wizara huska mpo wapi?
     
Loading...