Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilizidisha kilevi juzi,nikamtusi sana bila kujitambua..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by vaikojoel, May 6, 2012.

  1. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kaumia sana moyoni,kwa kashfa nilizotoa,binafsi hata moja sikumaanisha! .
    Jana kaniambia tuachane,imeniuma,nakumbembeleza ! Nimemwambia nastop pombe kwa 2years. . .
    Ni mchumba wangu,tuna malengo mengi,,tupo pamoja mwaka wa 4 sasa!
    Anadai kachoka kuvumilia,kwasababu ni mara ya 3 narudia kitendo hiki,. .Mara ya pili nilitia hadi tumakofi. . .
    Anaheshima,katulia,mimi ndo nakuwaga kidogo nje ya mstari nikipasha sana!. .
    Bado namtaka,nifanyeje kwa sasa!
     
  2. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Ukitenda kosa si kosa bali kurudia kosa(hapo ndipo una makosa,umerudia kosa na ndo maana imeonekana umemaanisha)
    Kwanini umpige mwanamke kisa pombe zako bana...hata mimi nampa heko kwa uamuzi huo.
     
  3. B

    Baby shangazi Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thats true, nina mashaka pia kama anavyotaka kuacha pombe anamaanisha! Kumbe kwa miaka 2 tu?after that mwendo ni ule ule au? Jipange kaka utamkosa mrembo huyo
     
  4. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwani bado hujajua kiwango gani cha pombe ukinywa haupotezi utu wako?(namaanisha ukinywa hufanyi hayo madudu? kunywa pombe,usilewe pombe
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    bora alivyokuacha
     
  6. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    ndugu, sijarudia kumpiga . .Nilivyomtia makofi,niliapa kuto mgusa tena! Juzi nilimbwabwajukia tu. . .Bila kumaanisha! Ila dah. .<<. .Ngoja nilie kidogo! Majirani hawajaamka bado. .>>
    moyo unanituma niskate tamaa!Nimpiganie uyu uyu!
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,753
    Trophy Points: 280
    ....Hustahili kuwa na binti kama huyo, inabidi upate chakaram mwenzio labda ndio utatia akili kichwani. Ukipata bahati ya kusamehewa kwa mara nyingi tena basi achana na kilevi kabisa na wala si kwa miaka miwili bali usiguse tena kilevi maishani mwako, kilevi kinakuharibia maisha yako...utabaki unajuta na kulia kilio cha mbwa.
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Nipe contact zake ili nikusaidie kumbembeleza!
     
  9. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    acha kupombeka if you can't control yourself otherwise you have a lot to lose...
     
  10. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    nipo makini sana na mipango na utekelezaji,kwa sasa,miaka 2 hiyo ndipo napoanzia,ikiisha ntakua ndani ya ndoa yetu,majukumu mengine mazito zaidi,ili nikianza kunywa tena,nitakua kujipunguzia uchovu tu. .Lakini si kihivi kama sasa!
     
  11. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    well taken!
    ..
     
  12. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sio kila kichwa chaweza pombe mkuu
    La msingi ni kujua kiwango chako
    OTIS
     
  13. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    najua fikra kiwango changu. . Mda mwingine kama bahati mbaya,naweza piga vinu ili nirudi nikalale endapo sina plan nyingi kesho yake. . Mara bin vuu naingia home mziito,namkuta pale katulia ananisubiri,wala sipendagi anionage katika hali hile mda mwingine. .Ila mi ni mywaji wa malengo. .Ila si wa ugomvi
     
  14. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    nipo very determined ku win her heart once again for better good. . .
     
  15. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,086
    Likes Received: 1,556
    Trophy Points: 280
    Kumbe usharudia mara kadhaa, na sasa unamuahidi eti unaacha pombe for two years only heheheh!! bora akupige chini coz hujielewi kabisa.
     
  16. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    hahahahahahah,dah ndugu hapo kwenye chakaramu umenichekesha kidogo. .Kati ya marafiki zangu 20,wawili ndo wenye gf/wachumba waliotulia kama huyu wangu!. .
    Sidhani kama ntakosa nafasi nyingine kwake!. .Tunapendana sana!
    Hapo pakuacha kabisa nadhani patafanyiwa kazi zaidi! Naogopa sana kula hiko kiapo! Ata tu taska tuwili nisitupige. !
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    U shouldn't worry about loosing her, unatakiwa ujihofie mwenyewe. Hiyo ndio tabia yako! Kama unataka kubadilika, badilika kwa ajili yako mwenyewe manake next utatukana mamako mzazi ama umpige mama mkwe afu shemeji zako waje kukutoa manundu kwa kukuchangia. Natamani nimuone huyo binti nimuambie akuache za maukwelikwelii! Siku mkiudhiana kwenye ndoa itakuwa kipigo na maneno.
    Nenda rehab ama kwa maombi. Achana na pombe. Some of us ar living to the fullest, enjoying every free breath without alcohol!
     
  18. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    hahahahahah upo serious nikupe. . ? Ntashukuru kweli ukinisaidia kwa moyo mweupe. . .Ata ukitaka vocha za kumpigia ntatuma. . Ila ukifanya kinyume na hapo,ntasikitika sana!
     
  19. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Kuna msemo wanasema wahenga kuwa maneno ya mlevi huwa ndiyo aliyonayo moyoni!Mimi naamini hizo kashfa ulizompa ulikuwa nazo siku nyingi tu moyoni mwako!Huyo mwanamke akikukubalia muendeleze mahusiano atakuwa hana akili!Wewe level zako tafuta ma-barmaid tu!Samahani sikutusi Mkuu lakini nakupa ushauri mwafaka!!
     
  20. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    hahahahahah upo serious nikupe. . ? Ntashukuru kweli ukinisaidia kwa moyo mweupe. . .Ata ukitaka vocha za kumpigia ntatuma. . Ila ukifanya kinyume na hapo,ntasikitika sana!
     
Loading...