Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilizaa na kuishi naye.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Mar 21, 2011.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Swali hili kaliuliza Bi flora Wingia katika safu ya 'maisha' kwenye gazeti la 'Nipashe' la jana,hebu tutafakari hili mada.Kauliza hivi:
    'Inakuwaje mwanaume aishi na mwanamke,azae naye watoto kisha ghafla ambadilikie na kumfurumusha toka nyumbani kwake kisa eti sasa ameamua kuoa na ku settle,na kweli akishamfukuza mzazi mwenzie anafunga ndoa na kufanya harusi na kimwana mpya' Anauliza hii inaingia akilini kweli?
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndoa hailazimishwi,
    Wala mapenzi hayalazimishwi.
    Inategemea makubaliano yao yalikuwaje
    Kubwa ni swala la watoto ambao ni victim wa circumstance !
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    "imeandikwa nitakufanyia msaidizi wa kufanana nawe" ss wengine kabla hawajafanyiwa wasaidizi wanaendekeza usinzi haya ndio matokeo yake ss, badae unakuja kugundua kuwa huyu si ubavu katika ubavu wangu na nyama katika nyama zangu unaamua kumuacha na kutafuta unayeona kwako ni sahihi.
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Haswa! wengi wanadhani wakizaa na wanaume bac watawalazimisha wawaoe.
    Si kweli nivyema ukasubiri badala ya kukurupuka!
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kweli haiingii akilini kabisa kama ulikuwa humtaki si ungemwambia mapema wanawake nao saa nyingine mie nawalaumu huwezi kusoma alama za nyakati kuwa huyu jamaa hanitaki upooo tu unaitegesha K yako unazaaa mpaka unachakaa haifai
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Huu ni ukatili wa hali ya juu.
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Vipi tena kina mama kwenye hii thread mbona naona kama hamuwaonei huruma wanawake wenzenu wahanga wa hii hali na badala yake mnatetea wanaume?
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Du,taratibu shemeji!
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ni rahisi kulaumu wanawake kuwa ni kosa lao,ila wa kulaumiwa hapa ni wanaume -mwanamke kama humtaki huna future naye kwa nini usimwache akaenda zake mpk unamzalisha watoto na kumzeesha?:smash:
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Saaly,mwanamke kama unaishi naye anakupikia anakupakulia unadhani ni rahisi kumtoa ndani? kwanza unaanzaje?
     
  11. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mbona eventually unamtoa kwa kuoa mwanamke mwengine?? kwa nini isiwe mapema kabla hajazaa?
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    uso umeumbwa na haya ndugu yangu.
     
  13. P

    PRIMA Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ni uzalilishaji wa kijinsia, ama kweli shukurani ya punda ni mateke
     
  14. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bishanga hapa hakuna swala la kuoneana huruma, ni msimamo wa mtu na ndio maana Eva alipomdanganywa na nyoka ale tunda Mungu aligawa adhabu kwa wote kuanzia , shetani -uzao wa mwanamke utakuponda kichwa, Adam-atakula kwa jasho na Eva-atazaa kwa uchungu.

    kama huyo dada angejua kusoma majira na nyakati hayo yasingemkuta!!!
     
  15. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    "SHAKE WELL BEFORE USE" Haka kamsemo huwa kana maana wakuu...:croc:
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wewe utazalishwaje halafu uachwe na wewe upo tu ka mjinga.? Soma alama za nyakati
     
  17. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inategemea wanawake wengine huwa anaamua hata kumroga mwanaume na akishaolewa anafyatua matoto akitegemea hatoachwa sasa dawa zikiisha na huyo mbaba kurudia akili yake matokeo yake ndio hayo.
     
  18. LD

    LD JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Matyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahhahahah LD bana
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aksante NATA kwa kutukumbusha hili. Ni muhimu pia kwetu kina dada kuacha kulazimisha mambo. Hajahalalisha ameomba tu muwe bedmates (tafsiri yake ni kuwa I want to have fun and good times with you......haimaanishi I want to share the rest of my life with YOU, Marry you or have kids with you). So tujifunze maadioli au kama tunashindwa basi nasi tujifunze kuishi kwa kuhave fun and spend good time.

    Tusijibebeshe mimba kama njia ya kuwa'hook' hawa wenzetu.
     
Loading...