Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilivurunda interview yao lkn bado waliniita kazini

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mmteule, Jun 8, 2012.

  1. m

    mmteule JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 743
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 80
    wanajamvi wenzangu najua sote tutafutao kazi ipo siku tutapata na haya yoote yanayotupata kipindi hiki kigumu yatabaki stori, hata sisi ambao tulishapata bado tunaangalia green pasture ndo maana kutafuta kazi kwa msomi ni safari isiyo na mwisho..... katika harakati zangu za kutafuta kazi niliitwa interview na Jeshi la Polisi kufanya Interview Kule Kilwa Road, kwakweli sitasahau wadau.....nilikuwa natoa majibu ambayo yamebeba ujumbe ambao unamchoma mwajili yaani polisi.
    swali la kwanza .... kwanini wewe ndiye hauko smart umevaa fulana chafu halafu chini umevaa sendoz unamaanisha nini.... honestlly nilijibu...Jeshi la Polisi lina sare zake, kwahiyo namaanisha niko tayari kuvaa magwanda hata leo, over..... woooote watano wakacheka sana... wakakaa kimia kwa muda.
    swali la pili....... wewe vyeti vyako vinaonesha ulikuwa kiongozi wa serikali ya wanafunzi chuoni kwako, then chuo chako kimegubikwa na migomo mingi sana.... je hiyo inaaashiria nini? nikaanza kutiririka siku zote haki na usawa haviji bila kulichimba kwa nchi zetu hizi za dunia ya tatu zilizojaa ufisadi, rushwa na ukiukwaji wa haki za binadamu likiwemo jeshi lenu la polisi...... duh.... kidogo wanitie pingu....ukawa mzozo mle ndani. then ukaisha tukaendelea.....

    inshort nilikuwa najibuu kwa kuwachoma.....amini usiamini mwisho wa siku niliiitwa kazini kwenda CCP moshi, ingawa nilikacha. sasa nimekuwa nikijiuliza walinipate nafasi kwa majibu hayo ya kifedhuli????
     
  2. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mh MAGUMASHI HAYA LIVE EATV
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    waliozunguka miaka zaidi ya mitatu wanatafuta kazi...hata kibarua au Kujitolea wakiona Post yako na jinsi ulivyochezea nafasi.....Wakikulaani mi nitaona poa tu!!!!
     
  4. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu font size ni ndogo sana.
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Interview ya kiswahili au kiingereza?? labda ndo mana ulijiamini.

    Vinginevyo,,ze ,ze ,zingekua nyingi.
     
  6. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kuna msanii mmoja marehemu kwa sasa alishawahi kuimba nyimbo inaitwa SIFA ZA KIJINGA..naomba mdau anayefuata anipe jina la huyu msanii.
     
  7. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mr Ebbo...!
    Alifu akaongezaga na moja inaiywa "ganja bana"
     
  8. KML

    KML JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Alafu aliongeza Maneno mbofumbofu nachanganya....
    Ebu tutolee maneno mbofumbofu apa we kamongo
     
  9. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sas weye wajiona mjanja sana?, kwa dunia ya sasa hiv usichezee kazi, kama hiyo kazi ulikuwa unamahitaji nayo usingeomba ili wapewe wenye mahitaji si kama ulivyofanya ww.
     
  10. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    best usimsikilize huyo ni muongo sana, familia yake imemtenga kwa tabia zake za umagumashi.
     
  11. S

    Syosaamenye Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    we chizi kweli hautafuti kazi unatuzingua tu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Haa Arooooo turikuwa tunakutafura..rireee rijitu rimeenda wapi...aise tumekukamata!!
     
  13. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kanjibayi bana
     
  14. A

    Aine JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    uswahilini kuna vitukoooo!! ebwana ee uswahili kuna vituko!!!!!!!!
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Uli teuliwa tu.
     
  16. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Based on your stupid/straight forward answers .......You probably were the lesser of the bunch hooligans interviewed.
     
  17. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    kutoa majibu ya kijinga ndio ujanja????????????? hacha hizo we!!!!!!!!!!!!!
     
  18. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pengine walikua wanahitaji mtu kama wewe...! haukujibu ki fedhuli hata kidogo..., kama sikosei wangekuweka magereza ukawe nyapara
     
  19. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    wewe ungeenda ukajua nini lengo.. Si ajabu ungepata kilema cha kudumu
     
  20. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Peleka huu Uzi chitchat hapa si mahali pake. Usiharibu Jukwaa tafadhali.
     
Loading...