Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilipenda nisipopendwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jasmin abdulrahman, Apr 9, 2012.

  1. j

    jasmin abdulrahman Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jf wenzangu naombeni ushauri nilimpenda kijana ambaye hakunipenda, alinipotezea muda wangu na kunifanya shuleni nisifanye vizuri. kwa kifupi alinitesa sana alikuwa akiongea na mpenzi wake mbele yangu anamkiss mbele yangu mimi ananiambia shiiip! nimeamua kuachana nae mungu amenijaalia nimempata mwingine bahati mbaya anajuana nae hivyo ananiharibia kwa mpenzi wangu mpya,anamforwadia msg za awali za mapenzi nilizokuwa nikimtumia yeye anasema mm bado ninamtaka sasa mpenzi wangu huyu mpya ananionesha. sasa huyu wa zamani nimfanyeje? vitendo vyake vimenichosha
     
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Pole sana Jasmin kwa hayo yaliyokukuta. Ni jambo ambalo ningependa kukushauri ni kujaribu kuzungumza naye kumueleza ukweli na ikibidi kuwa mkali maana wanaume wengine wengine wana vichwa vigumu kama nazi na pia umueleze mpenzi wako kuhusu huyo mpenzi wako wa zamani cuz itakuwa rahisi zaidi kwa mpenzi wako kukuelewa na kukuamini endapo atasikia habari hizo kutoka kwako kuliko akisikia habari hizo kutoka kwa mtu mwingine. Kuwa makini dada yangu, usipoziba ufa, utajenga ukuta. Ni hayo tu kwa leo. Kama utakuwa na tatizo jingine, tafadhali usisite kuwasiliana nami.
     
  3. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,659
    Likes Received: 2,212
    Trophy Points: 280
    we young master unamaanisha nini asisite kuwasiliana na wewe? hapa anatafuta ushauri wa wana jf wote mbona kama unataka kumonopolize tatizo,
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Tatizo ni nini mkuu mbona ushauri tayari nimeshampa?
     
  5. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    ngoja kwanza niende nikachome sindano nikirudi ntakushauri vizuri tu!
     
  6. j

    jasmin abdulrahman Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru kakaangu young master kwa ushauri wako mzuri. nitaufanyia kazi
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Wakutanishe wote mfanye kikao.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    I wish AshaDii angekuwa hapa.
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    You are welcome dada Jasmine.
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Angekuwepo angefanyaje?
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,121
    Trophy Points: 280
    je mpenzi wako mpya anajua kuwa huyo kaka ulikuwa unatoka nae? Kama hukuwahi kumwambia keti zungumza nae kuhusu uhusiano uliokuwa nao na huyomtuma msg........

    Mwanaume wa ukweli atakuelewa.
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ngoja kwanza nkapge viroba,ntarudi
     
  13. j

    jasmin abdulrahman Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu husninyo unafikiri nitaweza kweli? me naona cha msingi bora tu nimwambie ukweli wote tangu nilipokuwa nae hadi aliponitenda na kuamua kuachana nae
     
  14. j

    jasmin abdulrahman Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli eenh! ngoja nikae nae chini na kuongea nae huenda akanielewa
     
  15. j

    jasmin abdulrahman Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hukurudi tena au sindano zilikulevya?
     
  16. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    duh! Sipati picha ushauri utakaouleta baada ya kupiga hivyo viroba.
     
  17. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Naona wengi wametoa ushauri mzuri sana. Kweli, kaa chini mwambie ukweli huyo mpenzi wako wa sasa, mwambie nini kinachoendelea, usimfiche chochote. Halafu, huyo mwanaume wa zamani anaonekana mshamba sana, how come alikuwa anakutesa kihivyo? Yaani anaongea na simu na mpenzi wake mbele yako? Tatizo kuna wanaume wengine wakijua mwanamke amekufa kimapenzi wanaitumia hiyo chance vibaya. Pole sana dada.
     
  18. j

    jasmin abdulrahman Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani we acha tu ndugu yangu yaani aliniumiza vibaya sana.
     
  19. j

    jasmin abdulrahman Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    master nataka nami niweke picha yngu kama ww je nifanyeje?
     
  20. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Ni ukweli tu utakoa kuweka huru. Tatizo la ukweli ni kuwa hauaminiwi na watu wengi, ukweli hukuongezea matatizo, ukweli huumiza lakini ni ukweli tu ndio utakao kuweka huru. Mpe kweli huyo Bwanao mpya kumhusu huyo KARUMEKENGE aliyekataa kupendwa. Nategemea mafanikio mema katika kuuandaa na kuusema ukweli.
     
Loading...