Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilioachwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sweetlol, Jun 19, 2011.

  1. S

    Sweetlol Senior Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mwezi wa nne tangu niliempenda abadilike na kunitamkia kwamba hana plan yakufunga ndoa na mm tena.ila kinachonipa mawazo nipale nnapokua namuwaza kila siku nakumkumbuka kupita kiasi.pia upande wake hapiti siku moja ikizidi sana mbili bila kunitafuta kwenye cmu..JE KUNAMAPENZI HAPO AU NI MAZOEA NDO YANAYOMFANYA ANIPIGIE?
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sweetlol Pole dada yangu but kama alikutamkia hayo anakupigia pigia nini tena? stop kupokea simu zake, weka distance kwa sababu ni bora maumivu ya sasa kuyakabili kuliko unavyoprolong.................... move on kama alikuwa anatingisha kiberiti basi kimejaa.........na kama anakupenda kweli basi arudi jumla kuapologize na mahari yake..................
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    amekuacha mwenyewe halafu anakupigia tena,hapo anakuumiza makusudi na anacheza tu na feelings zako,heri usipokee hata.
     
  4. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Yeyote atakayejibu swali hili atakuwa anakupa ama mawazo yake au uzoefu wake tu. Hali halisi utaijua mwenyewe kwa unavyomjua jamaaa yako. Jiulize ilikuwaje aseme hana plan endapo aliahidi mwenyewe hapo kabla. Sometimes madada mnajitangazia uchumba wenyewe wakati mtu hajaomba kukuoa na hapo ndiyo vurugu huanza. Kama aliahidi kukuoa mwenyewe muulize iweje hakutaki tena na anakupigia simu mara kwa mara.

     
  5. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huyu anakupenda ila kuna vigezo ameona huna ili uwe mke, unajua kuna vitu hawa wakaka wanaangaliaga kwa mtu ili awe mke, na kama huna haijalishi amekupenda kiasi gani anakumwaga, badili tabia fulanifulani ambazo amekuwa anakulalamikia, ongeza heshima kwa watu wanaowazunguka, namay be kaona humuonyeshi mapenzi ya kweli, vinginevyo acha kupokea simu, unazidi kumpa nafasi ya kukuumiza roho, mpe sababu za kuku miss na kujua umuhimu wako kwake
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Thanks,Kweli hapo kwenye red umepatia,kila siku anakulalamikia na unarudia hata kama we ni mrembo wa aina gani lazima atakumwaga tu
     
  7. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,308
    Likes Received: 4,993
    Trophy Points: 280
    Kiukweli wanaume ni wajanja na wabinafsi ktk sekta ya mapenzi, utakuta jamaa alikumwaga kwa sababu alipata kideti kingine na kikawa na vitu flani zaidi yako kwa mtazamo wake. Baada ya muda anaanza kuhisi kumiss vitu flani kwako vile vile na ndio chanzo cha kukupigia pigia simu ili ikiwezekana adokezee swala la kudu hata kama alishasema mmeachana, na kwa sababu anajua unampenda style ni kukupigia pigia simu ili uje ulainike-lakini ujue hatamwata mtu wake bali atataka aendelee kupata huduma hii kote kote (huu ni ujanja).

    Ni wabinafsi kwa sababu wakiachana na mtu hawataki mtu mwingine amchukue huyo dada waliyeachana naye (inawauma kuona demu waliyempiga chini anachanua chini ya mikono ya mwanaume mwingine), na kwa sababu hii wataendelea kufanya usumbufu kwa lengo la kufanya kama kizuizi mwingine asije. Tena utakuta wengine wanadiriki kumwambia ex wao kwa nini unatoka na flan?

    Hapo chunga sana labda arudi kwa style aliyoisema MwanajamiiOne (yaani +mahari).
     
  8. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    ebu angalia maisha yako acha kujiendekeza..jioneshe kuwa una thamani
     
  9. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana.isikuumize sana wewe si wakwanza na wala hutakuwa wa mwisho.
    Kwa sasa jifunze kuishi bila yeye kwani maisha lazima yaendele,ila usijiingize mapema kwenye mahusiano mengine kwani ni rahsi kuumizwa tena.muda muafaka ukifika utapata mwenzi.
     
  10. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwa upande wako inaonekana ulimpenda..lakini kwa upande wake inavyoonekana hana "confidence" nafikiri uamuzi wa kukuacha wewe ulichangiwa na ushauri wa mtu wa tatu..labda rafiki, mzazi etc...

    Kwa bahati mabaya ushauri wangu kwako ni kuwa achana nae.. atakuchanganya ..Kama anakupigia au sms ..epuka kuongelea yaliopita..kama mtakumbushia yaliopita kuna uwezekano wa kurudiana..na akikuwacha mara ya pili madhara yake kwako yatadumu muda mrefu,,,
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Usichanganye vitu dada, hapo kwenye bluu, jamaa hajasema hataki ku du na wewe! mzigo bado ana uhitaji ila hakuna future, sasa wewe chagua kusuka au kunyoa, crystal clear. kama unaumisi mpini, i mean kuchezeana.
     
  12. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umeambiwa hakuna ndoa hujaambiwa hataki mzigo, crystal clear. chagua kusuka au kunyoa
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hivi huoni ukimwuliza moja kwa moja utapata majibu ya uhakika kulikoni kutuuliza siye ambao hata hatujui kinachoendelea?
     
  14. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    teh teh teh.... sitaki natakaa eeeeeeeh??
     
  15. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa kama hakutaki anapiga simu ya nini? si akae na anaowapenda?
     
Loading...