Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilikuona Mirembe

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by aduwilly, Sep 26, 2012.

  1. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe unaesoma thread hii sura yako siyo ngeni machoni mwangu, ni wazi nilikuona mirembe
     
  2. maghambo619

    maghambo619 JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 625
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    kweli kabisa, mimi ni daktari wa vichaa pale milembe, nakumbuka ulishaletwa pale 2kakuadmitt, vp lakini hali yako? Unaendeleaje?
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Mi mwenyewe aliniona, si siku ile tupomleta alipokuwa anaugua ule ugonjwa wake wa kichaa, kwa maendeleo kama haya doctor unaonaje hali yake, au tumlete tena
     
  4. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mie ni mpishi hapa Mirembe, nadhani hujapona...
     
  5. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumbe ni kweli ulikuwa wewe
     
  6. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe unaesoma thread hii sura yako siyo ngeni machoni mwangu, ni wazi nilikuona mirembe

    Nilikuwa nafanya sensa ya vichaa pale milembe, na kwakweli wewe ulitusumbua sana.
     
  7. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nani alikuwa mkuu wa kaya?
     
  8. Haroun jotham

    Haroun jotham Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka vzur,,, nlpo kua naona wagnjwa
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ee kweli ni wewe,unakumbuka uliharisha kwenye ambulance nikakupa adhabu ya kusafisha?
    du inaelekea unapata nafuu sasa uache ile sigara kubwa.
     
  10. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,965
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    mirembe hatujahesabiwa maana hapa wote ni akina Ponda
     
  11. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mimi nilikuja kufanya utafifi pale,nakukumbuka vizuri wewe ndiye ulikuwa ujifanya G.P.O
    sasa waendeleaje kiafya?
     
  12. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Simo mchanga wa pwani huo
     
  13. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aah kumbe ni kweli ulikuwa ni wewe eeh, kumbe sijakosea
     
  14. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    sASA UPOWAPI KITAANI AU MUHIMBILI?
     
  15. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #15
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Me huwa naenda kutizama vituko tu...sio kila unaemuona mirembe ni mwehu @

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  16. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani ni lazima na wewe upost? Sasa kinachekesha nini hap?
     
  17. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Upo Dom mkuu!
     
  18. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nani kakudanganya kuwa hili ni jukwaa la vichekesho? hili jukwaa ni kwa ajili ya Jokes=Utani na Udaku=Gossips, so kucheka ni matokeo ya endapo joke iliyotolewa au gossip iliyotolewa itakuchekesha lakini hili siyo lengo kuu la jukwaa hili. After all kucheka ni subjective so siyo kinachokuchekesha wewe na yule pia kitamchekesha.
     
  19. M

    MNALIMUKA Member

    #19
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli tena bora umenikumbusha coz ile dawa yako ndo nimeipata bt nilikusahau c unajua mnafanana lile tatzo lenu we na yule monitor wenu wa wrd
     
  20. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumbe kweli!!!!!!
     
Loading...