Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilichogundua baada ya msiba wa Regia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Jan 27, 2012.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Zaidi ya marehemu Regia kuwa mwanachama wa jf, pia alikuwa mwanasiasa. Wa chama gani, hapa ndio penye uzito wa mada hii. Ni ukweli usiofichika kuwa Regia alipendwa na kukubalika ndani na nje ya jf. Na alikubalika zaidi baada ya kujianika kuwa yeye ni nani na ana nia gani. Sote tukajua kumbe yule (nani tena?) ndio Regia?! Harakati zikaanza na mwisho akawa mbunge, japo si ule ubunge aliotarajia.

    Akawa anatoa michango yake humu kwa mujibu wa ilani ya chama chake cha cdm na kina sie tukawa tunamsapoti kwa hali na mali. Japo walikuja wadau wa ccm na kusema yale ya chama chao lakini bado waliishia kupondwa na makopo. Nnape mmojawapo. Jf ikawa na mapenzi na Regia na chama chake.

    Tuliposikia taarifa za msiba wake jf yote (ukiacha kundi la wachache wanaojulikana) ikazizima kwa kutoamini kilichotokea. Mengi yakaandikwa kumhusu Regia lakini mengi zaidi kuhusu maisha yake ya kisiasa maana ndio tumemjua zaidi hapo. Jf ikapanga mikakati na namna ya kumuenzi huyu dada kwa yele yote aliyoyaanzisha akiwa na nia ya kuyatekeleza, mojawapo likiwa ni kukusanya maoni ya nini cdm iwafanyie wananchi.

    Moja ya azimio la mkutano wa marafiki wa Regia ni kuendeleza aliyoyaacha na wanajf wengi wanakubali hili. Kwa lugha nyingine kuendeleza yale mawazo ya kutekeleza ilani ya cdm, na hii imekuwa na impact kubwa sana kwenye nafsi za watu. Ndipo katika kuwaza na kutafakari nikagundua kuwa jamii inataka mabadiliko ya kimfumo. Regia hakupendwa kama yeye tu bali alipendwa zaidi kama mwana chadema. Tafakari...
     
  2. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Same shit, different day!
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,460
    Likes Received: 9,178
    Trophy Points: 280
    Kuendeleza ilani ya CDM kwenye serikali ipi? Unanchekesha!
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    nyie wawili na wengine nimewaweka kwenye mabano hapo juu
     
  5. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hivi mwaka mmoja wa ubunge wa offer kuna kipi cha maana ?
     
  6. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kabla ya kupost uwe unani pm unaniuliza mengine unajishushia hadhi
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona hicho ulichogundua atukioni?
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kumbe mko wengi? Ila bado mpo wachache. Ngoja tuje
     
  9. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hivi ukianzisha mada tu........... hiyo Ndovu Lager inajitokeza !?
    Naomba ufafanuzi tafadhali
    :A S embarassed:
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Unabahati mbaya mkuu! thread imevamiwa na viwavi faster faster kabla ya GT hata m1. pole sana!
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    fafanua kwanza ulichoandika wewe ndugu
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hebu tupe matokeo ya mkutano wa jana! Nasikia JF memberz walikuwa hawafiki 10. Kweli nimeamini Regia alikuwa anapendwa ndani na nje ya JF
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    hivi wewe una mume kweli???
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ahsante mkuu kwa harakati zako za kutaka kuifanya JF iwe kama FB
     
  15. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    kha!! nahisi hao kunguru mkuu.
     
  16. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Umepakatwa nini.
    Mana huwezi kuchekeshwa bila kupakatwa.
     
  17. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Watajibu wale wale wachache ila kwa kutumia IDs kadhaa ili waonekane ni wengi. Kichekesho ni kuwa baadae wanakuja kuuamini uongo wao wenyewe!
     
  18. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Naamini wewe na watu wa aina yako huwa mnaandika/mnasema kwanza and then (maybe) mnafikiri baadae. Ok, assuming ulichosikia ni cha kweli kwa hiyo una conclude kwamba Regia (RIP) alikuwa na marafiki wachache? Hivi wanachama wa JF ambao ni marafiki zake wako located sehemu moja? Masaburi ya mbwa wangu yangetoa kitu cha maana zaidi ya upupu wako huu!
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Huwezi kuandika bila kutumia hayo maneno machafu? Au umeishiwa cha kuonge unajazia jazia?
    Ninachoamini mimi 70% ya wana JF ni wakazi wa DSM! Chakushangaza jana waliokuwepo ni wana familia tu na memberz pungufu ya 10, pamoja na promo yote iliyofanywa!

    Apumzike kwa amani dada yetu Regia..maisha yanaenelea kama kawaidia!
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,460
    Likes Received: 9,178
    Trophy Points: 280
    Kupakatwa ni haki yangu ya msingi, jee wewe?
     
Loading...