Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niko njia panda, nisaidieni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by One and Only, Apr 15, 2011.

  1. One and Only

    One and Only Senior Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Habari zenu great thinker, nina tatizo ambalo naamini naweza kupata msaada kutoka kwenu.
    Nina mpenzi ambaye tulifahamiana wakati wa shule yeye akiwa mwaka mmoja mbele yangu A-level lakini hatukuwa na ukaribu wala mahusiano, tukapotezana mpaka baada ya kumaliza chuo. Tukakutana tena kila mmoja wetu akiwa anafanya kazi na kuanzisha uhusiano wakimapenzi. Tatizo ni kwamba siku za mwanzo tu za uhusiano, mpenzi akawa ana lazimisha tuanze kufanya mapenzi tena bila kinga wakati mimi na yeye wote hatujapima, nilipomkatalia ndio akaanza visa mpaka leo, mara ananinunia wiki, hapokei simu wala kujibu msg zangu kwa madai kuwa amekasirika na kususa, mara yuko busy sana hawezi kuonana na mimi kwa kifupi haeleweki tena. Naomba ushauri wenu nifanyeje maana nampenda but visa vyake vinanichosha na nahisi hana mapenzi ya kweli na mimi, wadau nahitaji mawazo yenu. Nawasilisha
     
  2. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama hataki kupima achana nae "Ukimchekea nyani utavuna mabua"
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wewe ni mkaka au mdada?
    bt woteva...nji ivi uyo MDAU WAKO HAKUPENDI YEYE ALITAKA MCHUNGULIANE TU NA ALE KONA FASTA
    SASA ulivyokuwa unamyeyusha ndo akanuna akaona ahh apa posibility ya kula mzigo hakuna ni bora nisepe

    afazali kasepa
    na ole wako nisikie unampigia simu tena nakwambia ntakuchapaaaaaaa ohoo ohoo dnt b victim wa ivo

    hakupend na wala akutak sasa cha kumpigia cm?
    MWENYE MAPENZ YA KWELI ALILIII PENZ KINGUVU..TENA ANAWEZA ASIGUSIE NA ATA AKIGUSIA NA UKIMWELELWESHA ALET FUJO ...
    UYO WAKO ALIKUJA KIKAZ ZAID BT NTHNG LOVE

    BYEEEEE...umenielewa lakin?
    ole wako umpigie simu ntakugecha ohpohooo!!!!
     
  4. One and Only

    One and Only Senior Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Asante likasu, kwa ushauri wako
     
  5. One and Only

    One and Only Senior Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Haaa haa Rose, thanks mpenzi, kuna wakati nakuwa na mawazo kama yapo but moyo unanidanganya, unaniambia dont give up, simpigii tena simu, naogopa utanichapa
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dah nasikitka kwa kuitumia i sentens vbaya...na ntakuchapa kweli..
    so unaweza kulala kaburini ukimlilia mtu aliyekufa afufuke ukisema dnt gve up?

    in prio jamaa akupend a na akutaki

    yaan uhusiano wenu umebebwa au ulitaka ubebwe na sex...thats no jig jig no uhusiano...my dear thats isnt love

    uyo alikuwa na mingunga yake na angesafisha rungu apo wala usingemwona na ndo mana ukimpigia skuiz apokei cz anajua anachokitaka hakuna ,anaona unamyeyusha tu cz yeye ayupo kwako kukaa ni kupita shwaaaaaaaaaaaaa na ivi atak condom bas weee akipita shwaaa ashakuachia vrusi 8 na anasepa..WAKE UP SWEETIE

    uo ndo ukike na uo ndo uanamke bora gangamala na uwe na msimamo...dnt kugawa gawa ovyo PIPI YA BIBI...na mtu akijifanya km unip unipend bas minaondoka ...mwambie plsss naomba nkusindkize...ASEPE FASTA

    AKUPEND UYO ANATAKA MWILI WAKO TU SI KINGNE

    KM UPO TAYARA KUMEGWA NA KUACHWA
    KUDANDIWA PEUPE UKU UKIJUA UYU ANANIDANDIA TU NA KUSEPA BAS ENDELEA KUMPIGIA SIMU

    NA KWANZA UTARATBU GAN U WA WEWE KUMPIGIA SIMU JAMAA 24 7 WAKAT YEYE HANA MPANGO ATA WA KUKUBP?UWEZ KUSENSE APA STAKIWI?
    B A GARL,
    B ALADY
    WAIT FOR A GENTLEMAN ATAKAYEKUPENDA AS A WHOLE AND NOT SOME PART OF U

    nimekwambia usimpigie....
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Rose80.......ndo maana hunipigii simu eeh? BUT hatukukubaliana kupima kwanza, si ndio?:love:


    Back to topic, hebu tuambie the One and Only, mmeshamegana kwa namna yeyote?
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    dah rr alifuta simu yako kwangu
    ebu nchek bas
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuwa makini anataka akupe GROAN huyo halafu aingie mitini kama hataki mwambie akajivue MAGAMBA halafu arudi upya
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole lakini hata mtoto wa Primary skuli anaweza kukupa jibu la hili swali lako
     
  11. One and Only

    One and Only Senior Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    No hatujamegana, we just kissed thats all
     
  12. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu mgoma hiyo sepa na soma alama za nyakati
     
  13. One and Only

    One and Only Senior Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hoi thanks my dear, i think u made me see clearly hata kama nilikuwa najifanya kipofu, thanks a lot
     
  14. One and Only

    One and Only Senior Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Haaa haaa kweli alama hizo
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
  16. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Japo sijui kama wewe ni g / b
    ila huyo si mwoaji/mwolewaji
    hapo yeye anataka mahusiano ya kivulini,
    safari ya mapenzi kwake inaendelea,
    ila kama unampenda na upo tayari kufanywa kivuli / pia kufanya ngono na usiyejua afya yake ikoje basi endelea naye,
    huku ukitarajia kupokea kwa furaha + au - pindi utakapoenda kufanya afya checkup.
    unajua kuna watu wanampenda mpenzi zaidi kuliko anavyojipenda yeye.
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Huyo anataka utamu tu atambae.
    Akili kichwani kwako.
    Kama unataka utengeneze nae future mwenzio hana habari.
     
  18. M

    Mary Glory Senior Member

    #18
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kweli huyo hakufai.na nakupongeza kwa kujali afya yako.manake kupima ni swala la kwanza kabisa kabla ya mahusiano hayajafika mbali.usijali mungu atakupa mwingine atakayekupenda.pole sana
     
  19. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red majuto mjukuu, tii hisia zako mydear
     
  20. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Vitu viingine ni kujifunza kusoma alama za nyakati, kama siyo alama hizo basi soma roho yako inakuwambia nini. Siyo swala la kukushauri wee kimbia na usigeuke nyuma utakuwa jiwe la chumvi kama mke wa Lutu.
     
Loading...