Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikipata hiyo dawa tunakua maarufu huku!.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ndevu mbili, Jan 2, 2012.

  1. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    habar zenu!.
    Her ya mwaka huu 2012.
    Nmeambiwa bongo inaongoza kwa dawa za kuongeza nguvu za uume....
    Huku nchi nliopo wameanza kuulizia nchi gani zinapatikana...kumbuka jamaa huku wanahitaji za asili.
    Hii ni big deal kwa yeyote ataeweza tuwasiliane nae!

    Kumbuka naishi Canada.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    haya, tufungue kampuni kabisa.
    Shares iwe 51 by 49.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Peleka jukwaa la biashara.
     
  4. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nipo serious.....
    Wapi nitazipata huko Africa?
    Pia hufai kuwa shared.
    Maana hata jambo halijakua comfirmed unaweka mashart ...
     
  5. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pweza na Hennessey! vyote vinapatikana Canada....
    Halafu huko si kuna wachina kibao?
     
  6. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    vigezo na masharti kuzingatiwa..zinapatkana sana bongo..

    View attachment 44530
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nguvu alizo kumpa mungu zinatosha sana haina haja yakuongeza zingine zitakudhuru.

    Mungu kakupa Akili, ukiweka kwenye akili yako wewe uko positive kwenye hilo jambo utakuwa positive tu, utumie dawa au usitumie.

    Ukijiwekea akilini kwako wewe uko negative huwezi kitu basi utabakia hivyo hivyo, hakuna cha dawa wala mganga atakae kusaidia.

    Wanao tumia dawa na wakafanikiwa ni wale wameisha jiwekea kwenye akili zao hawawezi bila dawa....Kila kitu hapo ni kutumia akili...Ingekuwa akili zao haziamini dawa haifanyi kazi basi hazitafanya kazi...Wataalamu wanasema; Psychological problem...DAWA NI AKILI YAKO MWENYEWE UNAVYO ITUMIA.
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mi niko tofauti kidogo! Ninatafuta ya kupunguza nguvu! Mara kwa mara nakimbiwa, mara nirudishiwe pesa huko uliko naweza pata dawa ?
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Judgement kuna kitu utakuwa ulipandikiziwa wakati ukiwa mdogo au umechanjia dodoki sasa mambo yamekugeuka mwambie faiza foxy akusaidie kuzipunguza
     
  10. Mtanga Tc

    Mtanga Tc JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ushauri wa Bure.....wazingatie their daily diets....Otherwise kama ni spares tafuta watu wanaotokea huko mlimani LUSHOTO!!!
     
  11. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hili halina ukweli.
    Ukiwa mgonjwa mbona wahitaji dawa....!
    Dawa iwe akil yako pia!
    Naomba nisaidieni...hili muhimu sana jamani!
     
  12. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ngoja niku PM unipe full story.
    Kama hizo za huko ni mujarab inatupa umaarufu huku!
    Uliza vzuri na maelekezo yake ili tuanze taratib za hiyo kitu!
     
  13. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo ipeleke sugery !
    Hii jamaa wamenipa hiyo deal ...sitanii wenzangu!.
     
  14. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimepata mawasiliano yake...lakin namba yake mtaalam ya mwisho sijaelewa # ngapi hapo?
     
  15. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawa wa huku nawaona wanapika zaidi.
     
  16. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndio tulipo sasa!
     
  17. m

    marty JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    napita tuu,hii biashara ni moto moto
     
  18. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mchina wako nimeukabali,una kamera nzuri.
     
  19. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    cameruni wa uingeleza umemuuliza? Atakupa huduma nzuri zaidi.
     
Loading...