Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikimuona nahisi uchungu na hasira moyoni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Okya, May 8, 2012.

  1. Okya

    Okya Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa takribani miaka 21 kuacha kuwa na mahusiana naye kwasababu maneno machafu na yanayochafua roho na kutojali kwake,nilidhani naweza msahau na tukawa marafiki but kiukweli namchukia baba yangu as long napomuona sijisikia sina raha kumuita baba wala kuwa nae karibu Roho inauma nimuonapo,Ameninyima kitu adimu ambacho siwezi pata kwa yeyote yule now nimekuwa mtu mzima. Namchukia huyu baba jina.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    pole sana
    it helps when you talk
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ukikua unatakiwa usamehe

    uhusiano wa baba na mzazi haufi, ni wewe mwenyewe kuchagua alternative unayoipenda.

    Ukimchukia inauma zaidi hasa unaporudi na kusema huwezi pata baba mwingine.

    Dawa ni samehe.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    Muombe Mungu aufungue moyo wako
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Unapochukia unajiumiza wewe zaidi kuliko unayemchukia!

    Unaposhindwa kusamehe, nawe hustahili kusamehewa hata na Muumba wako!

    Hakuna kitu kinachomuuma mtenda ubaya kama kulipwa wema!

    Hivyo ndugu yangu, kwa baba yako ni wajibu!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    ni mpaka ukutane na watu wenye wazazi 'ovyo' kuliko wako
    ndo utashangaa kumbe wangu 'malaika'
    trust me
     
  7. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ni ngumu sana ila jitahidi kusamehe na kusahau ikiwezekana. Mshirikishe sana Mungu.
     
  8. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Funguka kidogo ilitukupe ushauri zaidi,dada Kaunga amemaliza,The Boss ameyasema,Kongosho katoa nasaha lakini hebu tuambie zaidi kulitokea nini?
     
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unaweza ukamuoga rafiki lakini siyo mzazi. Usijidanganye.
     
  10. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Samehe yote mkuu.. Utakuwa huru sana...

    Fuata mfano wa Mandela na Makaburu... Hiyo ndiyo suluhisho pekee.. We mpende.. Jifunze kumpenda na kumheshimu.. Wasiliana naye mara kwa mara.. Mengine yote unayatupa kushoto..

    Inalipa sana,na I guarantee,utafurahia maisha yako hapa duniani!
     
  11. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    We kichaa kweli kweli kuna mtu anaweza kumchukia baba yake.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    fazaa, kuna vitu vinaweza vikafanya mtu amchukie hata mzazi.

    Nikupe mfano, kuna mzee alimtoa kafara mjukuu wake, baadae yule mtoto wake ambaye ni baba wa mtoto akajua.

    Unaweza imagine alimchukiaje?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sasa hili ndiyo mwenye thread aelewe kuwa watu wana matatizo makubwa na wazazi wao kuliko hata yeye.. Hajapata tu kusikia!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Lakini hata huyu alifika mahali akasamehe ila kiaina.

    Ilikuwa salamu tu, na kutuma msaada huko huko aliko.
    Hakuwahi mkaribisha kwake tena.

     
  15. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Pole Sanaa kwa machugu ulio nayo ,nadhani una maswali na unahitaji majibu na hakuna wakukupa majibu hayo isipokua ni yeye mzazi,unadorned kua nikiumbe mwenye hekima na moyo wake ipo sehemu japo kiduchu inampenda ndio mana unaumia,haiwezekani mtu akakumiza kichwa usie mpenda,tafuta Mdaa keti nae. Chini umulize yote uliokua nayo moyoni amini itakusaidia....
     
  16. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    sio peke yako ulietendwa na baba,i'm one of them,ila simchukii bali namuonea huruma tu.maana ukishazeeka,mtoto ndio huwa na power kuliko mzazi.
     
  17. mamkindi

    mamkindi Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole san ndugu, i am a victim also. hutakiwi kujenga chuki mwache abakie kuwa baba jina tu. bora wewe 21yrs mie nakaribia 30 ndio anaanza kujitokeza kwangu. ki ukweli inauma but samehe tu
     
  18. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Pole sana,mshirikishe Mungu akupe moyo wa kusamehe..
     
  19. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kongosho, niko na wewe hapo...sema huyo kamchukia baba yake sababu kalazimishwa akasome.
     
Loading...