Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikichaguliwa RAISI /kiongozi wa nchi hii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NGULI, May 31, 2010.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    1. Nitapiga Marufuku vikao na michango yote ya HARUSI. Na yeyote atakeye pledge sijui kubliji anapata miaka 3 jela.
     
  2. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umelazimishwa kuchanga Nguli?
     
  3. Mwazani

    Mwazani Member

    #3
    May 31, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpendwa rais mtarajiwa angalau ungetoa sababu za kupiga marufuku na kutoa adhabu kali namna hiyo.
    Tupe sasababu basi.
     
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    [1. Nitapiga Marufuku vikao na michango yote ya HARUSI. Na yeyote atakeye pledge sijui kubliji anapata miaka 3 jela]
    safi sana....hii kitu si nzuri...kwanza ndio inasababisha watu wanaochangia kumnyemelea mkeo
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mmmmh we Nguli wewe
     
  6. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160

    Na ndio maana ukawa sio RAIS.
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole sana Nguli nadhani umepiga maheasabu mpaka sasa ni harusi ngapi umechangia ,,,na hadi ifike December hali itakuwa mbaya zaidi ..
     
  8. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mamabo ya watu kumnyemelea mkeo ni INFIRIOTY COMPLEX yako wewe Boflo. Ndio nyie mnaokuwa na mwanamke halafu huamini kama ni kweli ni wa kwako. Matokeo yake kila wakati unahisi unaibiwa ibiwa tu!
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Usigune JS, calculate muda unaotumiwa kwenye kitchen part, send off na harusi kwenye mabaa. Bado fedha tunazochanga tena nyingi siuku hizi zina minimum balance ya kuchanga ambayo ni laki 1 unakuta mshahara wako ni 150,000 inakuwa kazi yako nikutoa 30 kila mwezi mwisho wa mwaka pay as u earn imekuwa overridden na michnago ya harusi na sasa tumeugeuza utamaduni. Research inaonyesha mkoa wa DSM pekee unaconsume TZS 5 billion kwa mwezi hivi tungechangia mambo mengine ya muhimi kama elimu na afya leo hii tungekuwa wapi?
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    huyo boflo hajiamini kila idara khaa....
     
  11. JS

    JS JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I totally agree with you Nguli on the subject. Ni pesa nyingi sana zinatumika kwenye harusi sijui send off sijui kitchen party mara bachelor's party mara sijui nini visherehe kibao kweli na kinachokasirisha zaidi ni pale mtu anapodiriki kuweka minimum amount eti ya kumchangia wtf.........kwani lazima kukuchangia in the first place???
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kuna kajimtindo mnako siku hizi eti kama ni mwanakamati min shs kadhaa! Jamani hata dhana ya kusaidiana imekufa kabisa
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    Good point.......
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Plato aliwahi kusema kuna watu wachache wanazaliwa na akili kuongoza wengi ambao hawakujaliwa hicho kipaji. Nafikiri ali overlook uweza wa wapiga kura wakuona ability/talent kwa mgombea.
     
Loading...