Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikaribisheni great thinkerz

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Concious, Feb 1, 2012.

  1. C

    Concious Senior Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heshima yenu wakuu...ni matumaini yangu tunaendelea kujenga taifa letu kwa pamoja huku kwa kiasi kikubwa tukisaidiana maumivu haya ya makali ya maisha yanayosababishwa na wachache waliovimbiwa keki ya taifa wakati wengine bado hatakuonja....
     
  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,858
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Karibu sana ingawaje umekosea mlango angalia ipo milango mingi humu mkuu !
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Karibu!
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Karibu, mbona unaingia na mkwara wa malalamiko!!! Ngoja kwanza ukae sebuleni ndio umwage radhi. All in all, karibu sana tujadiliane mpendwa. (just a joke)
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Karibu sana ,una jipya gani na la muhimu zaidi ya kulalamika?
     
  6. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mlango siyo, tunaelewa kwa kuwa u mpya!!

    Subiri maelekezo, PJ mwaga vitu kwake!! Karibu.
     
  7. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Karibu sana Concious.
     
  8. k

    katatuu JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Jisikie upo nyumbani.karibu sana.ila chukua tahadhari.usije jichanganya. Maana machozi hapa njenje.
     
  9. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sipendi uje kwa mbwembwe alafu ukisha kaa unapoa
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah anyway karibu tu hata km umemix
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,558
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,294
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    jamani we mgeni machachari sana! anyway karibu sana mkuu.
     
  13. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Karibu JF!
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana.
     
  15. C

    Concious Senior Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nawashukuruni sana wakuu...tutakuwa pamoja sana katika kujenga nchi yetu
    sijaingia kwa mbwembwe ila hayo niliyosema ni kama wimbo wa taifa kwa sasa
    ambao hata watoto wa vidudu wanauimba.......
    Nashukuru sana kwa kunikaribisaha
    naamini nimepokewa kwa mikono miwili
     
Loading...