Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nijulisheni majukumu ya Ofisi ya Rais-Mahusiano na Uratibu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kapwila Matulu, May 9, 2011.

  1. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Nimekuwa naona Wassira mara atoe matamko, mara ajibu shutuma, mara azindue miradi, nk. Sasa ningependa nijue majukumu ya Ofisi ya Rais-Mahusiano na Uratibu (President's Office-Social Relations and Co-ordination) hasa ni yapi! Si kwamba ninapinga anachofanya waziri Wassira, ila ni kwamba sielewi wizara yake inashughulika na mambo gani hasa, so naomba mwenye kufahamu anijulishe hapa. Hapa ningependa zaidi kufahamu wizara hii kuliko waziri mwenyewe (Wassira).
     
  2. Mshindo

    Mshindo JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama ambavyo nafasi nyingi katika nchi hii hazielezeki saana mantiki ya kuwepo kwake,hii nayo mkuu. Mi nadhani ni kuja "kivyengine" kwa ile nafasi ya Kingunge Ngombale Mwiru kabla ya baraza lile kuvunjwa.Huyu mzee alikua Waziri katika ofisi ya rais - Siasa na habari, wakati huohuo akiwepo pia waziri wa habari utamaduni na michezo. Hii by elimination ina maana alikua ni waziri wa SIASA! Sasa wamebadili kdogo jina lol!:evil:
     
  3. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ningependa kuzungumzia zaidi kuhusu waziri mwenyewe kwamba alipewa wizara hiyo ili kumuepusha na aibu ya kukosa uwaziri hasa baada ya waziri za maana kuwa zimejaa. jk kwa kuhofia kuwa bwana huyu angeweza kutimkia upinzani akaona isiwe taabu, akamuanzishia wizara.
     
  4. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mahusiano ya nini na nini? Kuratibu mambo gani? Ukitafakari kwa makini utabaini kuwa kina issue inashughulikiwa katika wizara husika, sasa hii ya Ndugu yangu Wassira imesimama wapi? Hata mimi sielewi!
     
  5. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    majukumu ni mengi ikiwa ni pamoja na kutembelea gombe wild life ili kukutana na ndugu na jamaa.
     

    Attached Files:

  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli umenena mkuu...
     
  7. Kitumbo

    Kitumbo JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 543
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    @pangalashaba acha utani bana!!!
     
  8. m

    mwanampole New Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi yake ni Kuchukua wake za watu,kutelekeza wake zake na watoto.na ndio shughuli za Wasira
     
  9. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Jamani wakuu, sikutaka tumzungumzie Wassira. Nilitaka nijue nini special hii wizara inakifanya!
     
  10. d

    dotto JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    Waziri asiyekuwa na wizara maalum. ---- Wizi mtupu.
     
  11. W

    Wanzagi Member

    #11
    May 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ofisi yake inahusika ns mahusiano kati ya Serikali na jamii, pia inasimamia Tume ya Mipango ambayo inaratibu Miradi kama TASAF , MKURABITA na miradi mingine ambayo ipo chini ya Tume ya Mipango.
     
Loading...