Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nigerian presidential debate!

Discussion in 'International Forum' started by malkiory, Mar 19, 2011.

  1. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ilivyokuwa kwa rais wa Tanzania Jakaya Kikwete rais wa Nigeria Goodluck Jonadhan naye aingia mitini kwenye debate ya wagombea urais wa nchi hiyo. Inasemekana alitaka apewe maswali yatakayoulizwa in advance lakini waandaaji waligoma kufanya hivyo. Tunajifunza nini kutokana na watawala wetu hawa!

    Tembelea hapa kutizama video ya debate ya wagombea urais wa Nigeria: MNYONGE MNYONGENI LAKINI HAKI YAKE MPENI!
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwetu tz hakuna kitu km hicho!
     
  3. N

    Nonda JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,148
    Trophy Points: 280
    Itakuwa jambo la maana presidential debate ikawekwa kwenye Katiba mpya pia. Ili wanaoomba kuwa Rais wasiweze kukwepa unapofika wakati wa debate.

    Hii inaweza kusaidia waomba urais kama watachaguliwa kwa kipindi cha kwanza waweze kuwa accountable kwa ahadi walizotoa au "kuvuliwa nguo hadharani" siku hiyo ya debate.

    Simply, wagombea wataogopa kutoa ahadi hewa. Wasipotekeleza wanajua kuwa wataumbuliwa kadamnasi.

    Ahadi za kubadilisha mji wa kigoma kuwa Califonia kwa miaka mitano hazitakuwepo.
     
Loading...