Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyeje kumenteini mapenzi yangu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bishankara, Jul 7, 2012.

  1. b

    bishankara Senior Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ninaye mpenz wangu, nampenda sana na naamin na yy ananipenda pia. Najitahd kumpenda na kuwa mkweli na muwazi tena pasipokumsaliti ingawa mm na yeye tunaishi mbali kwa zaidi ya kilometa 1600. Nampenda sana. Je ni kitu gan naweza fanya ili abaki kuwa wangu wa maisha?
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kufunga ndoa baada ya kumshirikisha Muumba wenu, then muamue kuishi pamoja; kazi waweza pata nyingine lkn mpenzi si rahisi!
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280
    Jitahidi ili muweze kuondoa umbali uliopo kati yenu...Long distance relationship huwa inaleta majaribu mengi sana katika mapenzi na hatimaye uhusiano kuvunjika.



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. b

    bishankara Senior Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana kwa ushauri wako na busara zako.
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Moyo wako ni shahidi na Mungu anakuona...Hongera
     
  6. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwasasa boresheni mawasiliano!!
     
  7. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Endelea kumpenda, mjali kwa hali na mali na umuheshimu, mengine mwachie mungu.
     
  8. b

    bishankara Senior Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushauri wako ni mzur, lakn distance kwa sasa bado haijawezekana kuiondoa. Mm namuomba Mungu na ananijalia kwan ninayo spirit ya uaminifu. Namuombea na mpenz wangu awe hvo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Mfuate halipo!
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280

    Jitahidi ili kwa namna moja au nyingine muweze kuiondoa especially kama wote mngependa kufanya hivyo...Kila la heri.
     
  11. b

    bishankara Senior Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante ndugu. Mwenyezi Mungu anisaidie kuendelea kuwa mwaminifu. Naamini nitafanya hvyo.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nawasalimu tu hapa
     
  13. b

    bishankara Senior Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante, najitahd kuhakikisha mawasiliano yanakuwa mazuri.
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280
    ...Acha nasaha zako bana Kongosho
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sisi ni wazinzi, aah sorrio ni wazima!
     
  16. b

    bishankara Senior Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa salamu zako. Lakini naomba mchango wako.
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280
    Mhhhh! :)
     
  18. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    muoe ndio atakua wako wa milele kama mtaamua kua waaminifu baina yenu
     
  19. b

    bishankara Senior Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mkuu, tutajitahd kufanya hvyo.
     
  20. b

    bishankara Senior Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumuoa siyo tatizo lkn kulingana na mipango yetu, kalenda inaonyesha mwaka kesho mwishoni utaratibu wa kuoa unaanza.
     
Loading...