Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanye nini...

Discussion in 'JF Doctor' started by Penny, Oct 22, 2010.

  1. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    za leo wandungu, jamani naombeni mnisaidie mimi na kitu shingoni kimevimba na natakiwa kufanyiwa operation. Ila kila mda ukifika na cancel nakuweka tarehe nyingine. Shida yangu kuu ni kuogopa kaputi. Nisaidieni jamani, hivi eti kaputi huu ua na ni nini nifanye ili nitoe huu uoga. Naukiwekewa mtu hujisikiaje haswa. Ntashukuru sana wapendwa kwa msaada wenu.
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    ungekuwa unahitaji kupona usingeomba msaada hapa ila ungeingia kufanyiwa opareshen
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kaputi huua? Vipi uvimbe haaui?
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    siku hizi wanakuchoma ganzi lakini unakuwa bado na fahamu zako, usiogope huwa haiumi....nenda ukatibiwe dear
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Pole Penny ....(kwanza umepotelea wapi?)

    Hiyo ni dhana potofu. Aina ya ganzi utakayopewa itategemea na tatizo lako. Kama ni tatizo dogo, Dr atakupa nusu kaputi ya kuzuia maumivu kwenye eneo husika tu (local anaesthesia) ila kama tatizo ni kubwa kidogo basi utapewa nusu kaputi ya kukulaza kabisa (genaral anesthesia). Hata hivyo kwa technolojia ya sasa hilo si suala la hatari tena. Nakushauri uende haraka sana ukafanye hiyo operation badala ya kusogeza mbele kwani unazidisha matatizo.

    Nakutakia upone haraka ili tuendeleze hili libeneke la hapa JF.
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Penny pole sana, ila kama kaka mkubwa DC alivoshauri wala usiogope, si hatari kama unavyodhani ila kuacha huo uvimbe ni hatari zaidi ya kaputi/nusu kaputi.
    i hv been there, there is nothing to be scared of...
     
  7. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mdau pole sana kwa matatizo,naamini utafuata ushauri wa wadau,ila mtangulize Mungu na kuwa na imani,hakika utapona na kurudi Jamvini kuliendeleza Ribeneke,pole sana sie twakuombea Mungu muweza wa yote.
     
  8. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,220
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Kama upo bongo lazima hofu ikufike wangu lakini kama upo nje ya nchi punguza hofu. Cha msingi jikabidhi mikononi kwake muumba atakulinda wakati wa upasuaji na kukuponya kwa hilo. Nakuombea upate kupona mumy.
     
  9. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu Mungu akusaidie upone. nenda katibiwe usihofu.
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kuna ukweli hapo. Kuna baadhi ya hospitali hawajali na ni hatari. Lakini kwa vile ni suala la uhai wako basi nakushauri utafute Dr anayeaminika. Itakuwa gharama kidogo lakini kazi yake inakuwa na uhakika. Njia rahisi ambayo imewahi kunisaidia ni kutafuta specialist pale Muhimbili na kukutana naye kwenye hospitali yake ya nje.
     
  11. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Endelea tu kuahirisha hiyo operation. Itafika siku hutakuwa na uwezo tena wa kuahirisha.
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Chukulia kama ni kulala usingizi tu. Kwani hujui kuna watu wakisinsia hawaamki tena?
     
  13. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Usiogope mamii japo ni mara yako ya kwanza..muhimu ufanyiwe hiyo opereshi kutoa uvimbe kwani huwezi jua unavyochelewa itakusababishia madhara gani makubwa..kaputi iko powa tu, maumivu kidogo utasikilizia baada ya kuisha!!!
     
  14. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani asanteni sana kwa walionipa moyo. Maana naona kama wengine wanadhani na joke vile. Niko nchi za nje, nijibu swali kwa walioniuliza. Uoga lazima uupate kama ni kwa mara ya kwanza. Mimi niliitaji mtu mwenye uzoefu au Dr. kabisa anieleze jinsi huwa. Ila nashukuruni sn. Will let u know when am done. Thanks alot.
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Penny kila la kheri.
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Pole sana Penny,

    Dr atakueleza theory ya nusu kaputi na uzoefu wake kuhusu wagonjwa anaowaona. Anaweza asiwe na uzoefu wa yeye binfsi kwa sababu inawezekana tena sana, na yeye hajawahi kufanyiwa operation. Halafu watu wengine wanaweza kuwa ni Drs lakini si lazimwa wajitaje.

    Suala la muhimuni kwako ni kufahamu kuwa nusu kaputi ni safe, na pia kuwa kuna risk lakini ni ndogo. Na risk yenyewe inategemea aina ya nusu kaputi utakayopewa pamoja na ujuzi wa timu itakayokufanyia operation. Hata hivyo recovery rate kutoka kwenye ganzi ya mwili mzima kwa hali ya sasa ni zaidi ya 98%.

    Best wishes and hope you get over it soon.
     
  17. Djunior

    Djunior Member

    #17
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dear Penny,
    pole kwa kuumwa. Penny hakuna haja ya kuogopa kwa sababu unaweza kupigwa sindano ya ganzi shingoni na ukafanyiwa oparation bila tatizo. Kwa sababu unavyozidi kusogeza tarehe ndivyo ugonjwa unavyozidi kukuwa. Mimi nakutakia upone haraka urudi JF Ukiwa mzima. BEST WISHES AND GET WELL SOON DEAR.
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    pole sana ... lakini mimi nakushauri nenda tu ukafanye operation usijali Mwenyezi Mungu yuko na wewe... usijali kabisa sala zetu ziko nawe...
     
Loading...