Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NIDA nafasi za Kazi kwa Vijana na Volunteers kuondoa Foleni ya Registration

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Inanambo, Jul 26, 2012.

  1. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    NIDA pamoja na NIA yenu nzuri ya kuwapatia WaTZ vitambulisho naona hili zoezi la uandikishaji linawakera watu kwa kuwa wanapanga foleni ndefu tena juani kila siku wakikimbizana na deadline. zile fomu hazina ugumu wa Kivile wa kutoweza kujazwa na ofisa anayejua kuandika vizuri na siyo mwandiko wa kuku hata kama hakupata semina yenu. Ili kuondoa foleni na malalamiko wapeni Watendaji wa mtaa ruhusa ya kurecruit watu wenye uwezo wa kuandika vizuri kwa hizi siku zilizobaki. Ni bora hata mkatafuta shule ya Msingi au sekondari penye nafasi na meza ili muweze kumaliza zoezi hili kwa ufanisi.Mkijidai kazi mnaweza ninyi tu mtawafanya watu wengi wasijisajili. Kila ofisi ya serikali za mitaa ni foleni ndefu na malalamiko kibao. Mkija mara mnakuja na ofisa mmoja au wawili ambao hawakidhi haja. Toeni nafasi kama N B S walivyofanya kama mna nia kweli ya kuwapa WaTz Vitambulisho.
     
  2. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hilo neno naamini na wao wako hapa wamekusikia
     
  3. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    si waruhusu online registration?
     
  4. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Inategemea na eneo huku mbez beach makonde kuna vijana walopewa tenda wanalipwa ten thou per day.
     
  5. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,260
    Likes Received: 1,365
    Trophy Points: 280
    bongo hatuta fika kila kitu siasa! apo watasema umetumwa na chadema
     
  6. M

    Malova JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ni wazo zuri sana mtoa mada
     
  7. peri

    peri JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ushauri mzr, wajipange vyema, wanachangamoto nyingi zinazo wakabili.
     
  8. L

    Luushu JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 451
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Uko sawa kabisa mtoa mada foleni ina kera
     
  9. m

    mwaqsa Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ayo maneno tu,bila kitu hupati kitu,hi ndo bongo dsm
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Ili mtumie ID zenu za JF
     
  11. c

    cslab Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tatizo hili linasababishwa na wananchi kwa asilimia kubwa, siku za mwanzoni walijitokeza wachache! Nakumbuka hata zoezi la usajili wa line za simu ilikua hivi, inabidi tubadilike.
     
  12. m

    mishmimi Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hilo Nida walikuwa na mahesabu mabaya, next time yapasa wajipange kama fursa zingine zitatokea kuhusiana na jamii.Nachelea kusema kwamba hii ni kwa mkoa wa dsm tu. je mikoa hiyo iliyo baki jee???????????????wachukue hatua mapema.
     
  13. m

    mishmimi Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :nono:
     
  14. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sensa bado itatoa bias data!Matokeo yke ndo wrong plans frm wrong data
     
  15. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,362
    Likes Received: 2,320
    Trophy Points: 280
    Zoezi ni full mashaka, nasikia hata hao makarani wenyewe wa NIDA wanafanya kazi bila mkataba. Kuna kila dalili za kuchakachuana kimalipo kwani nimeshasikia minong'ono wengine wakisema wanalipwa kumi japo ilipangwa iwe 15
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    umeangalia kwa darubini au kama wabunge?
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    i like ur signature
     
Loading...