Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni wapi tunakosea sisi kama waafrika na kama watanzania kufikia maendeleo ya kweli na endelevu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by QALQAL MARTIN, Mar 22, 2011.

  1. Q

    QALQAL MARTIN Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa najiuliza nini maana ya nchi zilizoendelea, na nini maana ya nchi zinazoendelea? ni wapi hasa tunakosea, wapi tuelekeze nguvu zetu kufikia maendeleo ya kweli? wewe km great thinkers ukipewa hii nchi utafanya nini kama kipaombele ya kwanza kufikia maendeleo ya kweli?....
     
Loading...