Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni wakati gani hapana ni hapana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PetCash, May 9, 2012.

  1. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wenye hekima wa zamani walisema msafiri akianza kuona njia aipitayo imekaa ndivyo sivyo sharti kuomba msaada kwa waliokwishapita ati!

    Hivi karibuni Mimi Petcash was with mtu mmoja mahali fulani...Nikampa zawadi...akasema hapana, nikamwambia mara mbili na mara tatu zaidi...still hapana...Nikajisemea basi bibie. Leo kwa upembuzi wangu yakinifu nikagundua ilitakiwa nimsubiri mpaka aichukue. Na sasa inanigharimu.

    Msinielewe vibaya I beg of you.. (Nina uzoefu wa kutosha tu na sitaki nataka) na hata nikaja na utaratibu huu; Nauliza mara mbili tu kama jibu hapana basi najua ni hapana. Ila ni mara chache utaratibu wangu umeonesha kuwa effective..

    Kwa hiyo enyi wenye uzoefu wenu katika hili mnisaidie, nisome alama gani kugundua?

    When is her No a No , when is her No a Wait for a Yes and when is her No a Yes?
    :A S-confused1:
     
  2. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Akishasema hapana ndio hivyo hivyo anamaanisha hataki, kama alikua anataka angesema ndiyo! Final and conclusive..
     
  3. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Sasa Purple na huo msemo wa 'mwanamke yake staha, kupewa kitu mara ya kwanza kukataa' unafit wapi sasa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    After workin hours brooo................tutaweka sawa hii mada hao ni wetu
     
  5. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    i think am a bit diferent from the rest..mimi hua niko straight ,nikisema hapana ni hapana haiwezi kubadilika badae labda kama ni nyakati za utani!
    Kwenye serious issues ndiyo=ndiyo na hapana=hapana siwezi kusema hapana nikimaanisha ndiyo and viceversa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapana yangu ya kwanza ni HAPANA. . .na nnachukia sana mtu anaeendelea kunifuata fuata akidhani ntabadili mawazo.
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kama ni zawadi, tumia carrier agent kama hataki atarudisha!

    lla ili kumaliza hilo tatizo, kaa ongea naye; muweke mambo sawa ili aseme when anamaanisha ndio na when anamaanisha hapana. na muambie kabla kuwa hapana yake wewe unaichukulia kama hapana na ndio yake waichukulia hivyo hivyo.

    Kama ni mtu wa maugomvi tu, then muignore! kwa upande wako it should also be the same, never make a promise just for the sake of it!
     
  8. by default

    by default JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahah mi kuna 1 alinisumbua sana kama miezi 6 hadi akawa ananiita chizi kisa sitaki kumuelewa yeye ataki mahusiano na mimi.man niliendelea kupush slowly at the end of the day alijisahau nikampa ofa ya dinner.ilikuwa ni eat and run .mkuu kuwa mpole dawa ya wanaojifanya wajanja we kuwa kama njiwa at the end utakula mema then unamtupa kule wasumbufu sana
     
  9. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    then unajiona mjanjaaa?kazi kweli kweli
     
  10. vanilla

    vanilla JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we huna hata haya umemsumbua mwenzio kiasi hicho halafu ukishapewa unakimbia? ipo siku utapenda kweli halafu mwenzio atakuchuna na kuondoka.shame on you!!!
     
  11. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Lizzy Kaunga na Purple-Hebu msinibanie maujuzi dada zangu...fungukeni...Mnajua unakuwa sehemu ambayo huko comfortable kivile, yani kwa mbali unaona kama aibu fulani kwenye hiyo context (labda kuna other people ambao hujawazoea) yani kuna sababu genuine kabisa za kimazingira ambazo zinaafect maamuzi yako kwa kiasi fulani, Je ni kiashiria gani unatumia kuonesha NO yako ni Yes?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. vanilla

    vanilla JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    it is not easy to understand women. ila kama she is your bestfriend lazima mtakuwa mmezoeana na kila mtu ana uhuru na mwenzie so hapo inakuwa rahisi kujua whether her No is No or a No is YES!!
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Inategemea na level ya kujitambua ya mtu pamoja na exposure, believe me in my late teens when l started dating was like that; in my mid twenties when l was exposed and was living and working in a male dominated area; l changed a lot.

    So if l remember correctly when l was that shy, when unatoa zawadi ilikuwa ina matter sana. Right after sex usitoe chochote au ahidi chochote. Toa zawadi mkiwa sehemu ambayo sex sio agenda of the day; na usimuulize just suprise her; epuka ahadi, just do them things unazotaka kumuahidi. Maneno machache na matendo mengi works pretty well with a shy gal.

    Know her size na taste itakusaidia katika kutoa zawadi ambayo haitakuwa rejected.
    Ni hayo tu kwa muda.
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    tazama ramani utaona nchi nzuri,
    yenye mito na mabonde mengi ya nafaka,
    nasema kwa kinywa halafu kwa kufikiri,
    huyo dada Lizzy sio dada kweli!
    .....brass band itaendelea muda punde......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ukiwa unampa mwanamke kitu, mtizame machoni, huwa hayadanganyi. Macho huwa yana-shine na zile pupils zina-dilate(Wabaolijia msianze risechi risechi, hii ya uswahilini kama ile ya maprof wamechanganyikiwa)

    Anaweza jibaraguza lakini macho yameafiki, ni kama anakuambia kuku wako manati ya nini? Ni kama nasema mie wako haraka ya nini? Ni kama anasema niache nikusanye courage zangu kabla sijaweka komitment.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Bishanga, kweli wewe Bushoke
    Hukomi tu?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    "Mimi na wewe? HAPANA, HAIWEZEKANI!"
    "Mimi na wewe? Hata Misa hatuwezi kwenda pamoja."
    "Mimi na wewe? Labda peponi kuwake moto."
    "Mimi na wewe? Nikuambie mara ngapi? SIKUTAKI, SIKUPENDI!

    Hayo ni maneno na mengine mengi aliyokuwa anaambiwa rafiki wakati anajaribu kumfuatilia msichana aliyehisi kuwa huyo anafaa kuwa mwenzake wa maisha. Na aliendelea kujibiwa hivyo zaidi ya mwaka, lakini jamaa alikuwa king'ang'anizi ajabu. Kwa kufupisha hadithi, waliishia kuoana miaka 11 iliyopita na tayari wana watoto wawili.

    Ninachotaka kusema si kila HAPANA hukusudiwa hapana, na si kila NDIYO hukusudiwa ndiyo, ingawaje mimi nikiambiwa HAPANA hufahamu kuwa ni HAPANA.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu wengine, mazingira hayajawahi ku-affect maamuzi yangu maana siendeshwi na yana/wanaonizunguka.

    Jaribu kuamini kwamba huyo bibie sio sitaki nataka uache kumsumbua. Kama ni sitaki nataka akiona umeacha kumsumbua atajileta mwenyewe na "kumbe ulikua unanitania ehhhh?" na mengine kama hayo. Kama sio atapumzika usumbufu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    Bishanga ana kazi mwaka huu. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Suala sio kubadili mawazo ishu ni kuwa wanawake mko vise vesa hasa wanaosema kwa ukali namna hii!
     
Loading...