Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni vibaya kujua kinachosainiwa na viongozi wetu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by warea, May 31, 2012.

  1. w

    warea JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii na wataalamu ya mambo ya kimataifa,

    Wananchi hawana haki kujua kuhusu mikataba inayosainiwa na viongozi wetu?

    Mara kadhaa nimeona picha za viongozi wakisaini mikataba lakini kinachoripotiwa ni mkataba juu ya uhusiano wa kimataifa au mambo mbali mbali.

    Mfano halisi ni hii habari MICHUZI: MAKAMU WA RAIS DKT BILAL ASAINIANA MKATABA NA MAKAMU WA RAIS WA KWANZA WA IRAN MAKUBALIANO YA PAMOJA KATI YA IRAN NA TANZANIA

    Kuna ugumu gani kusema kuwa kiongozi anasaini juu ya ushirikiano katika kilimo, viwanda, utamaduni au kijeshi?

    Hayo mambo mbali mbali hayana jina?

    Naamini wakituambia mkataba wa kibiashara umesainiwa kati ya Tanzania na nchi fulani, itawasaidia wananchi kujipanga kufuatilia nafasi za biashara.
    Nawasilisha.
     
Loading...