Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni upi wimbo wako wa siku?

Discussion in 'Entertainment' started by Tram Almasi, Sep 23, 2012.

  1. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari ya Jumapili wakuu.

    Huwa inatokea wimbo mmoja uka-stick kichwani mwako kwa siku nzima. Na huu wimbo unaupata kwa kusikiliza redio nyumbani,redio ya jirani,au unapopita ktk baa,kiosk au unapopanda daladala na bodaboda pia.

    Wimbo ambao umestick ndani ya hii kichwa yangu jumapili ya leo ni ''Dami Duro'' by Davido,a Nigerian Artist. Sijui maneno mengine ya wimbo huu lakn umestick kichwani.

    It is so funny eeh! OK,WAKUU, WHAT IS YOUR SONG OF THE DAY? NoT bad uki-share nasi mood inayoambatana na wimbo.

    Mine is a happy moood. Tehe tehetehe!
     
  2. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kigoooomaaa ale kigoma mama wee! Leka tutigite!.. Sijui wana maana gani but i love it na leo ndo uko kichwani!
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Go light the world by chris rice.
     
  4. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ama kweli maradhi yote ugua, lakini kuchacha usiombeeeeeee
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    Dont Say Tomorrow by Ambassodor of Christ
     
  6. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    jamani nimechanganyikiwa na utamu !......utamuu eeeeh ! Nimeonja utamuu !
     
  7. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    dunia haina huruma by Bahati Bukuku....
     
  8. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    To love you more-Celine Dion
    ...........I will be waiting for you, here inside my heart, i wanna be the one to love you more.........
    ......may i cant give you, every thing you need, let me be the one to love you moreeeeeeeeeeee...
    Yaani umenikaa kichwani leo toka naamka.
     
  9. echuma

    echuma JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mirror wa lil wayne na bruno mars. Sikudhani kama lil wayne anaweza kutoa maneno ya busara kama haya naurudia zaidi ya mara nne

    I see blood in ur eyes,I see pain in ur pride,I see myself

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  10. E

    EPHRASEkE Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zunguka zunguka,*8 wema WA Mungu umenizungukaa eeeee!!

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  11. u

    ukweli2 Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
  12. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ipo sababu ya kukaa na Mungu ipo sababu ya kusikiliza roho by Upendo Nkone
     
  13. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    marashi ya pemba..msanii sinjui lakini......
     
  14. z

    zedlyn JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtegemee yesu by ambassadors of christ
     
  15. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Thank You,wimbo wa mdada anaitwa Dido.
     
  16. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,222
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Hata kwetu wapo - Samu wa ukweli.
     
  17. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Chama chetu cha mapinduzi chajenga nchi x2
    oh chama aaah x3 chajenga uchi
     
  18. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Chemsha Bongo kwaya ya Mt. Cesilia Mikumi. Wimbo naupenda sana. Chemsha bongo kati ya Mungu na mali nani zaidi. Hasa pale kwenye mashairi wanapomkata albino mkono kwa kweli is touching song.
    Mwingine ni Msifanye migumu mioyo yenu, kwaya ya Uvikanjo kutoka Njombe, hawa wandugu nao wanaimba vyema sana. Kama hujasikiliza tafuta dvd hizi ni bomba sana. Kwa kweli nikisikiliza hizi nyimbo nabarikiwa sana Roho yangu.
     
  19. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red inatia kichefuchefu.
     
  20. O

    Ogah JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
Loading...